ที่พักส่วนตัวในเนวาดา

ค้นหาจากที่พักเกือบล้านแห่งทั่วโลก

เมืองยอดนิยมในเนวาดา

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน เนวาดา ของเรา

โอโตโนมัส โรงแรม - ลาสเวกัส

โอโตโนมัส โรงแรม - ลาสเวกัส
ที่พัก 5.0 ดาว
สปริงแวลลีย์
8.8 จาก 10, ดีเลิศ, (689 รีวิว)
"Clean rooms"
สหรัฐอเมริกา
Juan
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,926
ราคารวม ฿4,436
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
1 มิ.ย. - 2 มิ.ย.
โอโตโนมัส โรงแรม - ลาสเวกัส

เดอะคลิฟส์ แอทพีซแคนยอน

เดอะคลิฟส์ แอทพีซแคนยอน
ที่พัก 3.5 ดาว
สปริงแวลลีย์
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (2,169 รีวิว)
"Excellent stay, quiet one bedroom apartment with everything you need including a washer and dryer in the unit. The price is surprisingly affordable. My unit was very quiet and peaceful. There was no timeshare sales pitch like other reviews mentioned. The area is in walking distance to many restaurants and shops as well as free shuttle service to casinos, the strip, and grocery stores. I’ll stay again."
สหรัฐอเมริกา
Cheryl
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,912
ราคารวม ฿4,785
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
เดอะคลิฟส์ แอทพีซแคนยอน

ตาฮิติวิลเลจ รีสอร์ทแอนด์สปา

ตาฮิติวิลเลจ รีสอร์ทแอนด์สปา
ที่พัก 3.5 ดาว
เอนเตอร์ไพรซ์
8.6 จาก 10, ดีเลิศ, (8,934 รีวิว)
"The room is clean, and the pool is fine. It is crowded and very family friendly."
สหรัฐอเมริกา
Carrie
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,639
ราคารวม ฿4,405
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
14 พ.ค. - 15 พ.ค.
ตาฮิติวิลเลจ รีสอร์ทแอนด์สปา

แกรนด์วิวแอทลาสเวกัส

แกรนด์วิวแอทลาสเวกัส
ที่พัก 3.0 ดาว
เอนเตอร์ไพรซ์
8.8 จาก 10, ดีเลิศ, (9,086 รีวิว)
"We love booking at the grandview. We come here about 3 times a year. It is a great price for a nice hotel room. It is always clean, spacious, and not ghetto like other properties. It also has a full kitchen with dishes that we always use!"
สหรัฐอเมริกา
Sarah
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,743
ราคารวม ฿3,647
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.
แกรนด์วิวแอทลาสเวกัส

ไฮแอท เวเคชั่นคลับ ที่ไฮเซียร์ราลอดจ์ เลคทาโฮ

ไฮแอท เวเคชั่นคลับ ที่ไฮเซียร์ราลอดจ์ เลคทาโฮ
ที่พัก 3.5 ดาว
Incline Village
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, (223 รีวิว)
"Was nice, but many hidden fees."
สหรัฐอเมริกา
Gregory
ราคาปัจจุบันคือ ฿6,578
ราคารวม ฿9,321
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
27 พ.ค. - 28 พ.ค.
ไฮแอท เวเคชั่นคลับ ที่ไฮเซียร์ราลอดจ์ เลคทาโฮ

ฮอลิเดย์ อินน์ คลับ วาเคชั่นส์ เดวิด วอลลีย์ รีสอร์ต บาย IHG

ที่พัก 3.0 ดาว
Genoa
8.0 จาก 10, ดีมาก, (925 รีวิว)
"Nice large unit and wonderful mattress. "
สหรัฐอเมริกา
Janice
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,841
ราคารวม ฿5,799
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.

ปาล์มสเพลส

ปาล์มสเพลส
ที่พัก 4.5 ดาว
Las Vegas
8.4 จาก 10, ดีมาก, (12,650 รีวิว)
"You have a marvellous view of the strip."
ไทย
นักเดินทางนิรนาม
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,119
ราคารวม ฿4,008
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
ปาล์มสเพลส

นอร์ทเลค ลอดเจสแอนด์วิลล่าส์

นอร์ทเลค ลอดเจสแอนด์วิลล่าส์
ที่พัก 3.5 ดาว
Incline Village
8.0 จาก 10, ดีมาก, (120 รีวิว)
"The room was specious but I found the bed and the room condition was so so. "
สหรัฐอเมริกา
Sakib
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,953
ราคารวม ฿6,755
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
นอร์ทเลค ลอดเจสแอนด์วิลล่าส์

ทารันทูล่า แรนช์ วินยาร์ด - เดธ วัลเลย์

ทารันทูล่า แรนช์ วินยาร์ด - เดธ วัลเลย์
ที่พัก 1.0 ดาว
Amargosa Valley
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
"The host was amazing, so sweet. Great lil place. I wish I could have stayed longer! It was clean comfortable with so much charm! The open air shower was my favorite."
สหรัฐอเมริกา
Melissa
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,905
ราคารวม ฿3,108
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.
ทารันทูล่า แรนช์ วินยาร์ด - เดธ วัลเลย์

เก็ตอะเวย์ส แอท เดอะ คิงส์เบอรี ครอสซิง