บ้านพักในเชลฟ์

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน เชลฟ์ ของเรา

ลิตเติ้ลชัลฟ์แบร์น

ลิตเติ้ลชัลฟ์แบร์น
ที่พัก 3.0 ดาว
Shrewsbury
ราคาปัจจุบันคือ ฿12,981
ราคารวม ฿15,578
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 พ.ค. - 22 พ.ค.
ลิตเติ้ลชัลฟ์แบร์น

กระท่อมแครนเบอร์รี

กระท่อมแครนเบอร์รี
ที่พัก 3.5 ดาว
Shrewsbury
ราคาปัจจุบันคือ ฿14,498
ราคารวม ฿17,397
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
22 พ.ค. - 23 พ.ค.
กระท่อมแครนเบอร์รี

ทาน วาย วอร์ - เดอร์เวน

ทาน วาย วอร์ - เดอร์เวน
ที่พัก 3.0 ดาว
Welshpool
ราคาปัจจุบันคือ ฿26,628
ราคารวม ฿31,954
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 พ.ค. - 22 พ.ค.
ทาน วาย วอร์ - เดอร์เวน

Long Mountain Centre

Long Mountain Centre
ที่พัก 3.0 ดาว
Shrewsbury
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (13 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,133
ราคารวม ฿4,960
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
18 พ.ค. - 19 พ.ค.
Long Mountain Centre

ฮันนี บี คอทเทจ, ไทนี เฮาส์, เวลช์พูล

ฮันนี บี คอทเทจ, ไทนี เฮาส์, เวลช์พูล
ที่พัก 3.0 ดาว
Welshpool
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,175
ราคารวม ฿5,376
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 พ.ค. - 20 พ.ค.
ฮันนี บี คอทเทจ, ไทนี เฮาส์, เวลช์พูล

เทดสมอร์ คอทเทจส์

เทดสมอร์ คอทเทจส์
ที่พัก 3.0 ดาว
Oswestry
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (3 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿7,215
ราคารวม ฿8,659
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
31 พ.ค. - 1 มิ.ย.
เทดสมอร์ คอทเทจส์

เซนต์ จอห์นส์ ฮิลล์ อพาร์ตเมนต์

เซนต์ จอห์นส์ ฮิลล์ อพาร์ตเมนต์
ที่พัก 3.0 ดาว
Shrewsbury
ราคาปัจจุบันคือ ฿6,461
ราคารวม ฿10,416
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
18 พ.ค. - 19 พ.ค.
เซนต์ จอห์นส์ ฮิลล์ อพาร์ตเมนต์

เทอร์เรสทุ่งหญ้า

เทอร์เรสทุ่งหญ้า
ที่พัก 3.0 ดาว
Shrewsbury
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (8 รีวิว)
"The property was great. My party really enjoyed it. The only issue is that it was very cold when we arrived. I would suggest in winter having the heat on several hours prior to guest arrival. Otherwise, a great experience. "
สหราชอาณาจักร
Josh
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,282
ราคารวม ฿7,801
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 พ.ค. - 22 พ.ค.
เทอร์เรสทุ่งหญ้า

Abbey Foregate

Abbey Foregate
ที่พัก 3.0 ดาว
Shrewsbury
8.0 จาก 10, ดีมาก, (1 รีวิว)
"Pleasant stay, good sized rooms. Perfect location as in easy walk to town and river. Overlooking abbey. A little noisy if sleeping in front bedrooms"
สหราชอาณาจักร
Rachael
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,177
ราคารวม ฿7,675
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
18 พ.ค. - 19 พ.ค.
Abbey Foregate

สถานที่เซนต์จูลีแอนส์

สถานที่เซนต์จูลีแอนส์
ที่พัก 4.0 ดาว
Shrewsbury
6.0 จาก 10, (3 รีวิว)
"Great central location with parking. Great 3 night visit. Check in instructions only sent to us on the day after we started our journey, rather 24hour in advance. A little radio in the kitchen would be a nice addition."
สหราชอาณาจักร
Trahern
ราคาปัจจุบันคือ ฿6,347
ราคารวม ฿10,279
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
18 พ.ค. - 19 พ.ค.
สถานที่เซนต์จูลีแอนส์

วูดไซด์ คอทเทจ

วูดไซด์ คอทเทจ
ที่พัก 3.0 ดาว
Newtown
ราคาปัจจุบันคือ ฿13,314
ราคารวม ฿15,977
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 พ.ค. - 22 พ.ค.
วูดไซด์ คอทเทจ

กรีน ดราก้อน แอนด์ คิทเช่น พ็อด - สลีปส์ 2 แอนด์ พาร์กกิ้ง

กรีน ดราก้อน แอนด์ คิทเช่น พ็อด - สลีปส์ 2 แอนด์ พาร์กกิ้ง
ที่พัก 2.0 ดาว
Welshpool
8.0 จาก 10, ดีมาก, (3 รีวิว)
"Pod was ok. "
สหราชอาณาจักร
MICHAEL
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,295
ราคารวม ฿2,754
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 พ.ค. - 20 พ.ค.
กรีน ดราก้อน แอนด์ คิทเช่น พ็อด - สลีปส์ 2 แอนด์ พาร์กกิ้ง

กระท่อม Brynlikky

กระท่อม Brynlikky
ที่พัก 3.5 ดาว
Bucknell
ราคาปัจจุบันคือ ฿23,115
ราคารวม ฿27,738
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
22 พ.ค. - 23 พ.ค.
กระท่อม Brynlikky

อพาร์ตเมนต์ - พักได้ 2 คน - ที่พักสัตว์เลี้ยงพักได้ - จอดรถฟรี

ที่พัก 3.0 ดาว
Ludlow
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (8 รีวิว)
"Lovely little apartment, dog friendly in the centre of Ludlow. Spotlessly clean. Would stay again."
สหราชอาณาจักร
Belinda
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,329
ราคารวม ฿6,852
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.

วิลล่าวาร์ลีย์

วิลล่าวาร์ลีย์
ที่พัก 3.5 ดาว
Newtown
ราคาปัจจุบันคือ ฿17,049
ราคารวม ฿20,459
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 พ.ค. - 22 พ.ค.
วิลล่าวาร์ลีย์

The Schoolhouse Brewhouse

The Schoolhouse Brewhouse
ที่พัก 3.5 ดาว
Bishops Castle
ราคาปัจจุบันคือ ฿15,311
ราคารวม ฿18,373
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
The Schoolhouse Brewhouse

The Stables

The Stables
ที่พัก 3.0 ดาว
Welshpool
ราคาปัจจุบันคือ ฿13,462
ราคารวม ฿16,154
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 มิ.ย. - 14 มิ.ย.
The Stables

ตาน อี วาวร์- ออนเน็น

ตาน อี วาวร์- ออนเน็น
ที่พัก 3.0 ดาว
Welshpool
ราคาปัจจุบันคือ ฿24,927
ราคารวม ฿29,912
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
22 พ.ค. - 23 พ.ค.
ตาน อี วาวร์- ออนเน็น

วายไซด์ลอดจ์

วายไซด์ลอดจ์
ที่พัก 2.5 ดาว
Craven Arms
ราคาปัจจุบันคือ ฿19,194
ราคารวม ฿23,033
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
22 พ.ค. - 23 พ.ค.
วายไซด์ลอดจ์

The Stable

The Stable
ที่พัก 3.5 ดาว
Craven Arms
ราคาปัจจุบันคือ ฿18,196
ราคารวม ฿21,835
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 พ.ค. - 22 พ.ค.
The Stable

รีวิวโรงแรมใน เชลฟ์ ยอดนิยม

เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ เชลฟ์

ที่พักให้เช่าใน เชลฟ์ ราคาประมาณเท่าไหร่

ที่พักใน เชลฟ์ ราคาประมาณ ฿2,641 ถึง ฿22,989 

ที่พักให้เช่าต่างจากโรงแรมอย่างไร

ที่พักให้เช่ามีสิ่งอำนวยความสะดวกอะไรบ้าง

เที่ยว เชลฟ์ หน้าไหนราคาถูก หน้าไหนแพงที่สุด และหน้าไหนน่าไปบ้าง

ช่วงที่ค่าที่พักและค่าใช้จ่ายในการเที่ยว เชลฟ์ ถูกที่สุดคือ ช่วงที่มีราคาแพงที่สุดคือ

เดือนไหนที่มีคนไปเที่ยว เชลฟ์ มากที่สุด

เดือนที่มีนักท่องเที่ยวเดินทางไป เชลฟ์ มากที่สุดคือ