บ้านพักในมีโดว์แบงก์

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน มีโดว์แบงก์ ของเรา

Glendenning Hall

Glendenning Hall
ที่พัก 2.0 ดาว
Charlottetown
8.8 จาก 10, ดีเลิศ, (852 รีวิว)
"Nice and affordable price "
แคนาดา
Nadim
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,089
ราคารวม ฿3,694
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
8 มิ.ย. - 9 มิ.ย.
Glendenning Hall

Mayfield Country Cottages

Mayfield Country Cottages
ที่พัก 3.5 ดาว
Mayfield
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, (16 รีวิว)
"Excellent stay with friendly caring hosts"
แคนาดา
Norma
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,106
ราคารวม ฿5,688
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 มิ.ย. - 18 มิ.ย.
Mayfield Country Cottages

Blue Crest Cottages

Blue Crest Cottages
ที่พัก 3.0 ดาว
North Rustico
8.8 จาก 10, ดีเลิศ, (86 รีวิว)
"One of the best cottages in the Rustico/ Cavendish area! The two bedrooms are perfect for a family and the cottage is spacious with beautiful views. Nice that there's a playground and beautiful path to the water and an outdoor pool and hot tub. Cottage #1 is closest to the road and does get traffic noise but think the higher number cottages are probably very quiet. "
แคนาดา
Flora E
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,239
ราคารวม ฿3,725
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
27 พ.ค. - 28 พ.ค.
Blue Crest Cottages

Hidden Acres Cottages

Hidden Acres Cottages
ที่พัก 3.5 ดาว
Cavendish
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (312 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,290
ราคารวม ฿3,783
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 มิ.ย. - 14 มิ.ย.
Hidden Acres Cottages
เมื่อเข้าสู่ระบบจะได้รับส่วนลดโดยเฉลี่ยเพิ่มอีก 15% จากหลายพันโรงแรมที่ร่วมรายการ

รีวิวโรงแรมใน มีโดว์แบงก์ ยอดนิยม

เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ มีโดว์แบงก์

ที่พักให้เช่าใน มีโดว์แบงก์ ราคาประมาณเท่าไหร่

ที่พักใน มีโดว์แบงก์ ราคาประมาณ ฿3,694 ถึง ฿3,783 

ที่พักให้เช่าต่างจากโรงแรมอย่างไร

ที่พักให้เช่ามีสิ่งอำนวยความสะดวกอะไรบ้าง

เที่ยว มีโดว์แบงก์ หน้าไหนราคาถูก หน้าไหนแพงที่สุด และหน้าไหนน่าไปบ้าง

ช่วงที่ค่าที่พักและค่าใช้จ่ายในการเที่ยว มีโดว์แบงก์ ถูกที่สุดคือ ช่วงที่มีราคาแพงที่สุดคือ

เดือนไหนที่มีคนไปเที่ยว มีโดว์แบงก์ มากที่สุด

เดือนที่มีนักท่องเที่ยวเดินทางไป มีโดว์แบงก์ มากที่สุดคือ