บ้านพักในโคเรนอฟ

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน โคเรนอฟ ของเรา

อพาร์ท โฮเทล ยาบโลเนค

อพาร์ท โฮเทล ยาบโลเนค
ที่พัก 3.0 ดาว
Jablonec nad Nisou
9.8 จาก 10, ไร้ที่ติ, (8 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,817
ราคารวม ฿3,155
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
29 พ.ค. - 30 พ.ค.
อพาร์ท โฮเทล ยาบโลเนค

อพาร์ทเมนต์ Pytloun Liberec

อพาร์ทเมนต์ Pytloun Liberec
ที่พัก 3.5 ดาว
Liberec
8.2 จาก 10, ดีมาก, (24 รีวิว)
"."
เยอรมนี
Martin
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,464
ราคารวม ฿2,646
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
อพาร์ทเมนต์ Pytloun Liberec

RentPlanet - อพาร์ทเมนต์ Schroniskowa

RentPlanet - อพาร์ทเมนต์ Schroniskowa
ที่พัก 3.5 ดาว
Szklarska Poreba
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,341
ราคารวม ฿3,678
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
RentPlanet - อพาร์ทเมนต์ Schroniskowa

Apartamenty Sun & Snow Osada

Apartamenty Sun & Snow Osada
ที่พัก 3.0 ดาว
Szklarska Poreba
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, (3 รีวิว)
"Sehr schöner Aufenthalt mit der Familie"
เยอรมนี
Alexander Oliver
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,192
ราคารวม ฿3,887
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
28 พ.ค. - 29 พ.ค.
Apartamenty Sun & Snow Osada

Apartamenty Sun&Snow Lesny Dom

Apartamenty Sun&Snow Lesny Dom
ที่พัก 3.5 ดาว
Karpacz
8.0 จาก 10, ดีมาก, (6 รีวิว)
"."
เยอรมนี
Dieter
ราคาปัจจุบันคือ ฿938
ราคารวม ฿3,829
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
Apartamenty Sun&Snow Lesny Dom

เรนท์แพลนเน็ต - อพาร์ตเมนตี คาร์โคโนสกี

เรนท์แพลนเน็ต - อพาร์ตเมนตี คาร์โคโนสกี
ที่พัก 3.0 ดาว
Sosnówka
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,573
ราคารวม ฿1,699
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
เรนท์แพลนเน็ต - อพาร์ตเมนตี คาร์โคโนสกี

อพาร์ตเมนต์ Sun & Snow Ostoja Parku Narodowego

อพาร์ตเมนต์ Sun & Snow Ostoja Parku Narodowego
ที่พัก 3.0 ดาว
Szklarska Poreba
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (5 รีวิว)
"The property was well maintained. Everything we needed was in the apartment. It was walking distance to the Main Street restaurants and shops. The view from our balcony of the mountains was stunning! It was quiet and not busy. Very enjoyable! Highly recommend and would stay there again!"
แคนาดา
Barbara
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,195
ราคารวม ฿4,713
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
24 พ.ค. - 25 พ.ค.
อพาร์ตเมนต์ Sun & Snow Ostoja Parku Narodowego

RentPlanet - ออร์ลิก เรสซิเดนซ์

RentPlanet - ออร์ลิก เรสซิเดนซ์
ที่พัก 3.0 ดาว
Karpacz
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,622
ราคารวม ฿3,931
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 พ.ค. - 20 พ.ค.
RentPlanet - ออร์ลิก เรสซิเดนซ์

ไพน์ อพาร์ตเมนต์ - โดลินา ชเชนชา

ไพน์ อพาร์ตเมนต์ - โดลินา ชเชนชา
ที่พัก 2.5 ดาว
Szklarska Poręba
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,589
ราคารวม ฿3,610
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
ไพน์ อพาร์ตเมนต์ - โดลินา ชเชนชา

อพาร์ตาเมนตี ซัน แอนด์ สโนว์ นาดเชชนา

อพาร์ตาเมนตี ซัน แอนด์ สโนว์ นาดเชชนา
ที่พัก 3.0 ดาว
Karpacz
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,500
ราคารวม ฿5,033
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
22 พ.ค. - 23 พ.ค.
อพาร์ตาเมนตี ซัน แอนด์ สโนว์ นาดเชชนา

ฟอเรสต์ พาร์ค รีสอร์ต แอนด์ สปา

ฟอเรสต์ พาร์ค รีสอร์ต แอนด์ สปา
ที่พัก 4.0 ดาว
Swieradów-Zdrój
8.8 จาก 10, ดีเลิศ, (5 รีวิว)
"Wir waren rundum zufrieden mit unserem Aufenthalt. Ein sehr schönes gepflegtes Hotel. Das Abendessen und das Frühstück waren lecker, die Auswahl groß. Das Personal war freundlich und hilfsbereit. Der Pool und Spa Bereich hervorragend - für jung und alt. Wir kommen gerne wieder! "