บ้านพักในอีสต์ เพนนาร์ด

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน อีสต์ เพนนาร์ด ของเรา

Withy Cottages

Withy Cottages
ที่พัก 3.5 ดาว
Langport
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (44 รีวิว)
"Very brief stay as travelled for the solstice but lovely property. Loved the history and little features. Nice garden also. Very peaceful and a lovely pub nearby thats walkable."
สหราชอาณาจักร
Oliver
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,616
ราคารวม ฿6,740
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
Withy Cottages

เดอะ ฟอร์จ

เดอะ ฟอร์จ
ที่พัก 3.0 ดาว
Bath
ราคาปัจจุบันคือ ฿16,610
ราคารวม ฿19,932
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 พ.ค. - 20 พ.ค.
เดอะ ฟอร์จ

Little Norton Mill

Little Norton Mill
ที่พัก 4.0 ดาว
Stoke-sub-Hamdon
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (36 รีวิว)
"Set in beautiful surroundings with lots of walks on your doorstep and two local dog friendly pubs that serve food. The owners are lovely and helpful in person and replied to our messages very quickly before we came. The accommodation is very clean and really cosy, dog friendly being a plus. Will definitely visit again this summer."
สหราชอาณาจักร
Ruby
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,234
ราคารวม ฿5,081
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 พ.ค. - 20 พ.ค.
Little Norton Mill

บาธเวย์ ฟาร์ม

บาธเวย์ ฟาร์ม
ที่พัก 2.0 ดาว
Radstock
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
"Very nice and clean place! Fantastic communication with the host who couldn’t do enough for us! Superb setting and will definitely be looking at going back again!"
สหราชอาณาจักร
jamie
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,971
ราคารวม ฿7,165
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
บาธเวย์ ฟาร์ม

Camerton Inn Cottage

Camerton Inn Cottage
ที่พัก 4.0 ดาว
Bath
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (11 รีวิว)
"The property, where do I start?! It was amazing! From the initial walk in it had a wow factor about it, we met James, he was very helpful, with the convenience of being next door if needed. With 3 large bedrooms, one with an en-suite, cupboards and storage space, we had ample space to use. I would highly recommend this cottage, the added extras made the trip too! "
สหราชอาณาจักร
นักเดินทางนิรนาม
ราคาปัจจุบันคือ ฿15,597
ราคารวม ฿18,716
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
5 มิ.ย. - 6 มิ.ย.
Camerton Inn Cottage

วังหลังคาซอก

วังหลังคาซอก
ที่พัก 3.0 ดาว
Dorchester
ราคาปัจจุบันคือ ฿25,137
ราคารวม ฿30,164
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 พ.ค. - 20 พ.ค.
วังหลังคาซอก

Greyfield Farm Cottages

Greyfield Farm Cottages
ที่พัก 4.0 ดาว
Bristol
9.8 จาก 10, ไร้ที่ติ, (28 รีวิว)
"Lovely friendly place to stay"
สหราชอาณาจักร
Tracey
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,790
ราคารวม ฿6,948
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
Greyfield Farm Cottages

สตรอว์เบอรรี่ ไลน์, แฟลตที่ 1

สตรอว์เบอรรี่ ไลน์, แฟลตที่ 1
ที่พัก 3.5 ดาว
Wells
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
"Great place. Will use again. "
สหราชอาณาจักร
Mark
ราคาปัจจุบันคือ ฿7,599
ราคารวม ฿14,547
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
16 พ.ค. - 17 พ.ค.
สตรอว์เบอรรี่ ไลน์, แฟลตที่ 1

รีวิวโรงแรมใน อีสต์ เพนนาร์ด ยอดนิยม

เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ อีสต์ เพนนาร์ด

ที่พักให้เช่าใน อีสต์ เพนนาร์ด ราคาประมาณเท่าไหร่

ที่พักใน อีสต์ เพนนาร์ด ราคาประมาณ ฿3,869 ถึง ฿10,032 

ที่พักให้เช่าต่างจากโรงแรมอย่างไร

ที่พักให้เช่ามีสิ่งอำนวยความสะดวกอะไรบ้าง

เที่ยว อีสต์ เพนนาร์ด หน้าไหนราคาถูก หน้าไหนแพงที่สุด และหน้าไหนน่าไปบ้าง

ช่วงที่ค่าที่พักและค่าใช้จ่ายในการเที่ยว อีสต์ เพนนาร์ด ถูกที่สุดคือ ช่วงที่มีราคาแพงที่สุดคือ