บ้านพักในPunchana

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน Punchana ของเรา

ลา คาซ่า เดล อายาวัสก้า - ลุซ เดล อะมาโซนัส

ลา คาซ่า เดล อายาวัสก้า - ลุซ เดล อะมาโซนัส
ที่พัก 2.0 ดาว
Indiana
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,891
ราคารวม ฿1,986
15 พ.ค. - 16 พ.ค.
ลา คาซ่า เดล อายาวัสก้า - ลุซ เดล อะมาโซนัส

La Quinta Loft Apartments

La Quinta Loft Apartments
ที่พัก 4.0 ดาว
Iquitos
8.0 จาก 10, ดีมาก, (5 รีวิว)
"We had dead mosquitoes in the bed sheets. However, the receptionist was always friendly and helpful. Also, the water isn’t clean, it’s slightly brown. But this is because Iquitos is in the Amazon jungle."
สหราชอาณาจักร
Julia
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,681
ราคารวม ฿1,681
15 พ.ค. - 16 พ.ค.
La Quinta Loft Apartments

ลา เอสตานเซีย คาซา โฮเทล

ลา เอสตานเซีย คาซา โฮเทล
ที่พัก 2.0 ดาว
Iquitos
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,909
ราคารวม ฿3,232
15 พ.ค. - 16 พ.ค.
ลา เอสตานเซีย คาซา โฮเทล

Pacaya Samiria Expeditions E.I.R.L

Pacaya Samiria Expeditions E.I.R.L
ที่พัก 1.5 ดาว
Iquitos
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,945
ราคารวม ฿4,945
15 พ.ค. - 16 พ.ค.
Pacaya Samiria Expeditions E.I.R.L

อามากา อีโค สเตชัน

อามากา อีโค สเตชัน
ที่พัก 3.0 ดาว
San Juan Bautista
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,551
ราคารวม ฿1,551
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
อามากา อีโค สเตชัน

รีวิวโรงแรมใน Punchana ยอดนิยม

เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ Punchana

ที่พักให้เช่าใน Punchana ราคาประมาณเท่าไหร่

ที่พักใน Punchana ราคาประมาณ ฿1,681 ถึง ฿4,945 

ที่พักให้เช่าต่างจากโรงแรมอย่างไร

ที่พักให้เช่ามีสิ่งอำนวยความสะดวกอะไรบ้าง

เที่ยว Punchana หน้าไหนราคาถูก หน้าไหนแพงที่สุด และหน้าไหนน่าไปบ้าง

ช่วงที่ค่าที่พักและค่าใช้จ่ายในการเที่ยว Punchana ถูกที่สุดคือ ช่วงที่มีราคาแพงที่สุดคือ