บ้านพักในเปโดร แบรนด์

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน เปโดร แบรนด์ ของเรา

วิลลา ลอส ริออส

วิลลา ลอส ริออส
ที่พัก 3.0 ดาว
Pedro Brand
ราคาปัจจุบันคือ ฿8,085
ราคารวม ฿9,541
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.
วิลลา ลอส ริออส

พาราไดซ์ วิลลา

พาราไดซ์ วิลลา
ที่พัก 2.0 ดาว
Pedro Brand
ราคาปัจจุบันคือ ฿9,534
ราคารวม ฿11,251
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.
พาราไดซ์ วิลลา

โคโมดิดัด, เซกูริดัด ย์ เซอร์กาโน อะ โตโด

โคโมดิดัด, เซกูริดัด ย์ เซอร์กาโน อะ โตโด
ที่พัก 3.0 ดาว
Santo Domingo Este
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, (6 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,449
ราคารวม ฿1,710
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
14 พ.ค. - 15 พ.ค.
โคโมดิดัด, เซกูริดัด ย์ เซอร์กาโน อะ โตโด

วิลลา ปราฟดา เกร์รา 4 ห้องนอน 6 เตียง 12 คน

วิลลา ปราฟดา เกร์รา 4 ห้องนอน 6 เตียง 12 คน
ที่พัก 3.0 ดาว
Santo Domingo Oeste
ราคาปัจจุบันคือ ฿6,440
ราคารวม ฿9,209
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
วิลลา ปราฟดา เกร์รา 4 ห้องนอน 6 เตียง 12 คน

โซลมีรูมส์

โซลมีรูมส์
ที่พัก 4.0 ดาว
Santo Domingo Este
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (40 รีวิว)
"Perfect"
สหรัฐอเมริกา
Jems
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,539
ราคารวม ฿1,817
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.
โซลมีรูมส์

รอย อาเรียส สวีทส์

รอย อาเรียส สวีทส์
ที่พัก 4.0 ดาว
ดาวน์ทาวน์ซันโตโดมิงโก
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,043
ราคารวม ฿1,231
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
รอย อาเรียส สวีทส์

แอสตัน รูบิ ซิตี้ สวีทส์

แอสตัน รูบิ ซิตี้ สวีทส์
ที่พัก 4.5 ดาว
ดาวน์ทาวน์ซันโตโดมิงโก
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, (223 รีวิว)
"The rooftop pool, bar and lounge areas were amazing and fun with good music and good vibes. The gym was perfect for vacation and the apartment was wonderful and spacious. This is my second time and i will be back many many times. It's a great place to stay"
สหรัฐอเมริกา
DENEANE
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,151
ราคารวม ฿2,753
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
26 พ.ค. - 27 พ.ค.
แอสตัน รูบิ ซิตี้ สวีทส์

Apartamento Aromas del Mar

Apartamento Aromas del Mar
ที่พัก 3.5 ดาว
ฮอนดูรัส
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,624
ราคารวม ฿2,399
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
Apartamento Aromas del Mar

วิลลา ซาปาตา

วิลลา ซาปาตา
ที่พัก 4.5 ดาว
San Cristóbal
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (2 รีวิว)