อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอน ที่หรูหรา (ไม่มีครัว) ที่ สเกลส์ เรสซิเดนซ์ นูซาดัว บาหลี
ที่พัก 2.0 ดาว
Luxurious 2BR (No Kitchen) Apartment at Skales Residence Nusa Dua Bali
คลังภาพ อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอน ที่หรูหรา (ไม่มีครัว) ที่ สเกลส์ เรสซิเดนซ์ นูซาดัว บาหลี

สิ่งอำนวยความสะดวกยอดนิยม
- สระว่ายน้ำ
- เครื่องปรับอากาศ
- วิวเมือง
ราคาปัจจุบัน ฿2,445
฿2,445
ราคารวม ฿3,022
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
14 มิ.ย. - 15 มิ.ย.
เพิ่มวันที่เพื่อดูราคา
ข้อมูลที่พัก
- โรงแรมใกล้ สวนน้ำวอเตอร์บอม บาหลี
- อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอน ที่หรูหรา (ไม่มีครัว) ที่ สเกลส์ เรสซิเดนซ์ นูซาดัว บาหลี มีทุกสิ่งที่คุณต้องการอย่างครบครัน
- สิทธิประโยชน์เพิ่มเติม ได้แก่
- สระว่ายน้ำกลางแจ้ง
- สิ่งอำนวยความสะดวกในห้องพัก
- ห้องพักทั้งหมดที่ อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอน ที่หรูหรา (ไม่มีครัว) ที่ สเกลส์ เรสซิเดนซ์ นูซาดัว บาหลี มีบริการที่สะดวกสบาย เช่น เครื่องปรับอากาศ และยังมีสิ่งอำนวยความสะดวกอย่างน้ำดื่มบรรจุขวดฟรี
- สิ่งอำนวยความสะดวกอื่นๆ ได้แก่
- อ่างอาบน้ำและฝักบัวแยกจากกันและของใช้ในห้องน้ำฟรี
ที่พักที่คล้ายกัน

ฮอลิเดย์ อินน์ เอ็กซ์เพรส บารูนา บาหลี บา ย IHG
การ์ติกาพลาซ่า
ฮอลิเดย์ อินน์ เอ็กซ์เพรส บารูนา บาหลี บาย IHG
การ์ติกาพลาซ่า
- สระว่ายน้ำ
- รวมอาหารเช้า
- สปา
- รวมที่จอดรถ
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, 756 รีวิว
9.2
ยอดเยี่ยม
756 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,530
฿1,530
ราคารวม ฿1,852
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
5 มิ.ย. - 6 มิ.ย.

- สระว่ายน้ำเด็ก
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, 1,000 รีวิว
9.0
ยอดเยี่ยม
1,000 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,426
฿4,426
ราคารวม ฿5,355
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.

- มีแผนราคาที่รวมค่าใช้จ่ายทุกอย่าง
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, 1,026 รีวิว
9.0
ยอดเยี่ยม
1,026 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,256
฿4,256
ราคารวม ฿5,150
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
27 พ.ค. - 28 พ.ค.

- Wi-Fi ฟรี
6.0 จาก 10, 69 รีวิว
6.0
69 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿685
฿685
ราคารวม ฿829
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
24 พ.ค. - 25 พ.ค.

- Wi-Fi ฟรี
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, 22 รีวิว
9.0
ยอดเยี่ยม
22 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿724
฿724
ราคารวม ฿876
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 มิ.ย. - 13 มิ.ย.

- สระว่ายน้ำเด็ก
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, 1,021 รีวิว
9.2
ยอดเยี่ยม
1,021 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,448
฿1,448
ราคารวม ฿1,752
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
27 พ.ค. - 28 พ.ค.

อินฟินิตี้8 บาหลี
ถนนเลี่ยงเมืองงูราห์ไร
อินฟินิตี้8 บาหลี
ถนนเลี่ยงเมืองงูราห์ไร
- สระว่ายน้ำ
- สปา
- สระว่ายน้ำเด็ก
- รวมที่จอดรถ
8.0 จาก 10, ดีมาก, 213 รีวิว
8.0
ดีมาก
213 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿768
฿768
ราคารวม ฿929
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
22 พ.ค. - 23 พ.ค.

- รวมที่จอดรถ
8.6 จาก 10, ดีเลิศ, 961 รีวิว
8.6
ดีเลิศ
961 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,171
฿2,171
ราคารวม ฿2,627
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
24 พ.ค. - 25 พ.ค.

- รวมที่จอดรถ
8.0 จาก 10, ดีมาก, 269 รีวิว
8.0
ดีมาก
269 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿796
฿796
ราคารวม ฿963
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
5 มิ.ย. - 6 มิ.ย.

- รวมที่จอดรถ
7.6 จาก 10, ดี, 295 รีวิว
7.6
ดี
295 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,285
฿1,285
ราคารวม ฿1,554
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 มิ.ย. - 21 มิ.ย.
นโยบายการเข้าพัก
เช็กอิน
เช็กอินได้ตั้งแต่เวลา: 14:00 น., เช็กอินได้จนถึงเวลา: เที่ยงคืน
อายุผู้เข้าพักขั้นต่ำที่สามารถเช็กอิน: 18 ปี