บ้านพักในอิคามาตัว

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน อิคามาตัว ของเรา

เทรลส์ เอนด์

เทรลส์ เอนด์
ที่พัก 3.0 ดาว
Punakaiki
ราคาปัจจุบันคือ ฿9,160
ราคารวม ฿10,534
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
เทรลส์ เอนด์

ทรีสเคปส์

ทรีสเคปส์
ที่พัก 4.0 ดาว
Punakaiki
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (11 รีวิว)
"Fantastic property. Amazing views, great outdoor area, very clean, loved the hot tub. Great kitchen, comfy beds, laundry was awesome. Loved the fireplace. Nothing not to like, a real gem. Highly recommend."
ออสเตรเลีย
Amelia
ราคาปัจจุบันคือ ฿8,394
ราคารวม ฿9,653
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
ทรีสเคปส์

แบล็กบอลล์ คอนเนคชั่น

แบล็กบอลล์ คอนเนคชั่น
ที่พัก 3.0 ดาว
แบล็กบอลล์
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
"House is as advertised, comfortable family area."
ออสเตรเลีย
Brandon
ราคาปัจจุบันคือ ฿6,524
ราคารวม ฿7,503
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
แบล็กบอลล์ คอนเนคชั่น

นิกอัสเคปส์ - อ่างน้ำร้อนใน หมู่บ้าน พูนาคาอิกิ

นิกอัสเคปส์ - อ่างน้ำร้อนใน หมู่บ้าน พูนาคาอิกิ
ที่พัก 3.0 ดาว
Punakaiki
8.0 จาก 10, ดีมาก, (3 รีวิว)
"Reasonable cooking facilities "
ออสเตรเลีย
Raymond
ราคาปัจจุบันคือ ฿6,524
ราคารวม ฿7,503
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
นิกอัสเคปส์ - อ่างน้ำร้อนใน หมู่บ้าน พูนาคาอิกิ

ซีสเคปส์ ฮอลิเดย์ เฮาส์

ซีสเคปส์ ฮอลิเดย์ เฮาส์
ที่พัก 3.5 ดาว
Punakaiki
7.6 จาก 10, ดี, (7 รีวิว)
"Great location, quiet, spacious accomodation"
ออสเตรเลีย
Caerwyn
ราคาปัจจุบันคือ ฿10,450
ราคารวม ฿12,017
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
22 มิ.ย. - 23 มิ.ย.
ซีสเคปส์ ฮอลิเดย์ เฮาส์

คลิฟสเคปส์ ฮอลิเดย์ เฮาส์

คลิฟสเคปส์ ฮอลิเดย์ เฮาส์
ที่พัก 3.0 ดาว
Punakaiki
6.0 จาก 10, (1 รีวิว)
"Room was ok"
สหรัฐอเมริกา
Todd
ราคาปัจจุบันคือ ฿8,419
ราคารวม ฿9,681
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
26 พ.ค. - 27 พ.ค.
คลิฟสเคปส์ ฮอลิเดย์ เฮาส์

ปูนาไคกิ บีช แคมป์

ปูนาไคกิ บีช แคมป์
ที่พัก 2.0 ดาว
Punakaiki
8.6 จาก 10, ดีเลิศ, (63 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,264
ราคารวม ฿2,604
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
26 พ.ค. - 27 พ.ค.
ปูนาไคกิ บีช แคมป์
เมื่อเข้าสู่ระบบจะได้รับส่วนลดโดยเฉลี่ยเพิ่มอีก 15% จากหลายพันโรงแรมที่ร่วมรายการ

รีวิวโรงแรมใน อิคามาตัว ยอดนิยม

เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ อิคามาตัว

ที่พักให้เช่าใน อิคามาตัว ราคาประมาณเท่าไหร่

ที่พักใน อิคามาตัว ราคาประมาณ ฿2,604 ถึง ฿12,017 

ที่พักให้เช่าต่างจากโรงแรมอย่างไร

ที่พักให้เช่ามีสิ่งอำนวยความสะดวกอะไรบ้าง

เที่ยว อิคามาตัว หน้าไหนราคาถูก หน้าไหนแพงที่สุด และหน้าไหนน่าไปบ้าง

ช่วงที่ค่าที่พักและค่าใช้จ่ายในการเที่ยว อิคามาตัว ถูกที่สุดคือ ช่วงที่มีราคาแพงที่สุดคือ

เดือนไหนที่มีคนไปเที่ยว อิคามาตัว มากที่สุด

เดือนที่มีนักท่องเที่ยวเดินทางไป อิคามาตัว มากที่สุดคือ