บ้านพักในฮันดาปันกอเดลลา

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน ฮันดาปันกอเดลลา ของเรา

Prasad Suomi Villa

Prasad Suomi Villa
ที่พัก 2.5 ดาว
Matara
ราคาปัจจุบันคือ ฿558
ราคารวม ฿724
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
Prasad Suomi Villa

โซล วิลลาส์ & คาบานา ใกล้ชายหาดพร้อมสระว่ายน้ำ

โซล วิลลาส์ & คาบานา ใกล้ชายหาดพร้อมสระว่ายน้ำ
ที่พัก 4.5 ดาว
Tangalle
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
"Family were beautiful and accommodating The house is great and perfect for a long term stay Shops a restaurants are around a 15 minute walk away but once you start walking you are likely to walk pas a free tuk tuk you can jump in I stayed with my 3 year old daughter and it was perfect Pool is great, house facilities are great. Highly recommend "
ออสเตรเลีย
Fjorn
ราคาปัจจุบันคือ ฿614
ราคารวม ฿724
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
โซล วิลลาส์ & คาบานา ใกล้ชายหาดพร้อมสระว่ายน้ำ

วิลล่าเงาดอกไม้

วิลล่าเงาดอกไม้
ที่พัก 3.0 ดาว
Weligama
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
"Clean and warm hospitality "
เขตปกครองพิเศษฮ่องกงแห่งสาธารณรัฐประชาชนจีน
YU PING PINKY
ราคาปัจจุบันคือ ฿451
ราคารวม ฿617
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
วิลล่าเงาดอกไม้

Ranmitha Villa

Ranmitha Villa
ที่พัก 2.5 ดาว
Weligama
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
"It was my second time stayed Ramitha villa, nice location near bus teminal, beach, train station, grocery store. Owner is so nice and helpful, it was great experience staying there :) "
เกาหลีใต้
นักเดินทางนิรนาม
ราคาปัจจุบันคือ ฿536
ราคารวม ฿695
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
Ranmitha Villa

ฟินช์ ทังกอลเล

ฟินช์ ทังกอลเล
ที่พัก 3.0 ดาว
Tangalle
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
"Väldigt fin anläggning. Trevligt bemötande i en fin och lugn omgivning"
สวีเดน
Liselotte
ราคาปัจจุบันคือ ฿977
ราคารวม ฿1,153
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
ฟินช์ ทังกอลเล

Lake View Home Stay Tangalle

Lake View Home Stay Tangalle
ที่พัก 3.5 ดาว
Tangalle
ราคาปัจจุบันคือ ฿859
ราคารวม ฿1,014
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
Lake View Home Stay Tangalle

อพาร์ทเมนท์ 2 ห้องนอนที่สวยงามในเวลิกามา

อพาร์ทเมนท์ 2 ห้องนอนที่สวยงามในเวลิกามา
ที่พัก 3.0 ดาว
Weligama
ราคาปัจจุบันคือ ฿523
ราคารวม ฿617
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
9 มิ.ย. - 10 มิ.ย.
อพาร์ทเมนท์ 2 ห้องนอนที่สวยงามในเวลิกามา

เกจีส์ เลควิว คาบานา

เกจีส์ เลควิว คาบานา
ที่พัก 2.5 ดาว
tangalle
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,965
ราคารวม ฿2,319
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
เกจีส์ เลควิว คาบานา

Sana Guest

Sana Guest
ที่พัก 3.5 ดาว
Weligama
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (2 รีวิว)
"The stay here was great. Host very gracious. There are two separate bedrooms with double beds, a kitchen with a gas burner, refrigerator,dishes and pans, small dining room, patio with a day bed, washing machine. Bedrooms have a/c. Other rooms with ceiling fans. WiFi worked well. Host provided laundry detergent, shampoo, sun screen and mosquito repellent. He also provided us with some great meals. This is not high end, but my brother and I loved it. Would recommend to anyone wanting nice,...
สหรัฐอเมริกา
Jerry
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,523
ราคารวม ฿1,797
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
Sana Guest

ริเวอร์ไซด์ เนเจอร์ เฮเว่น วิลล่า

ริเวอร์ไซด์ เนเจอร์ เฮเว่น วิลล่า
ที่พัก 3.5 ดาว
weligama
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,263
ราคารวม ฿1,490
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
ริเวอร์ไซด์ เนเจอร์ เฮเว่น วิลล่า

ซาลิยาซ

ซาลิยาซ
ที่พัก 3.0 ดาว
Weligama
2.0 จาก 10, (1 รีวิว)
"The room was dirty: cobwebs, dust, and mold on the walls. The bathroom was disgusting. The worst place I’ve stayed in. "
สหรัฐอเมริกา
Kyle
ราคาปัจจุบันคือ ฿416
ราคารวม ฿491
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
ซาลิยาซ

เนเจอร์ เซิร์ฟ วิลลาส์

เนเจอร์ เซิร์ฟ วิลลาส์
ที่พัก 3.0 ดาว
Dikwella