ที่พักส่วนตัวในเขตไวพา

ค้นหาจากที่พักเกือบล้านแห่งทั่วโลก

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน เขตไวพา ของเรา

คอริ ลอจ์ Karapiro

คอริ ลอจ์ Karapiro
ที่พัก 3.0 ดาว
Karapiro
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (126 รีวิว)
"Beautiful property and comfortable accommodations. Very pleased 😊"
สหรัฐอเมริกา
Deanna C
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,851
ราคารวม ฿4,429
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
15 พ.ค. - 16 พ.ค.
คอริ ลอจ์ Karapiro

Cambridge Coach House

Cambridge Coach House
ที่พัก 4.0 ดาว
ลีมิงตัน
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, (162 รีวิว)
"Friendly staff, nice room in general. Getting to the facility was difficult due to recent traffic changes. Despite instructions, I got lost almost every time returning to the room. Bed matress was very well worn, body indents present on each side, probably time for a refresh. Pillows were flat. Large roach in the shower and bug bites while in the room, hopefully just mosquitos."
สหรัฐอเมริกา
Christopher
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,258
ราคารวม ฿3,747
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
Cambridge Coach House

วาลไม เฮาส์ แอนด์ โมเทล

วาลไม เฮาส์ แอนด์ โมเทล
ที่พัก 2.5 ดาว
Cambridge
8.0 จาก 10, ดีมาก, (4 รีวิว)
"Lovely old Mansion. We stayed in the Motel units which were comfotable but a little small. "
ออสเตรเลีย
Pete
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,091
ราคารวม ฿3,555
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 พ.ค. - 20 พ.ค.
วาลไม เฮาส์ แอนด์ โมเทล
เมื่อเข้าสู่ระบบจะได้รับส่วนลดโดยเฉลี่ยเพิ่มอีก 15% จากหลายพันโรงแรมที่ร่วมรายการ

รีวิวโรงแรม เขตไวพา ยอดนิยม

เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ เขตไวพา

อพาร์ทเมนท์สำหรับวันหยุดในเขตไวพา

ค้นหาบ้านพักตากอากาศในเขตไวพาบน Expedia.co.th! ค้นหาบ้านพัก วิลล่า อพาร์ทเมนท์ สำหรับทริปเที่ยววันหยุดของคุณที่เขตไวพาได้ง่ายๆ เพียงทำตามขั้นตอนใดขั้นตอนหนึ่งต่อไปนี้

  • เลือกดูบ้านพักตากอากาศในเขตไวพาบนเว็บไซต์ของเรา
  • ใช้แผนที่ค้นหาอพาร์ทเมนท์และบ้านพักตากอากาศย่านที่คุณต้องการในเขตไวพา
  • ป้อนวันเดินทางเพื่อค้นหาดีลบ้านพักตากอากาศที่ดีที่สุดในเขตไวพา

ไม่ต้องหาที่ไหนแล้ว เรามีที่พักดีๆ มากมายในเขตไวพารวมไว้ในที่เดียว!