ที่พักส่วนตัวในสภาท้องถิ่นแคมเดน

  • เปลี่ยนใจได้เสมอ

    จองโรงแรมที่ยกเลิกได้ฟรี
  • ให้รางวัลตัวเอง

    เข้าสู่ระบบเพื่อรับส่วนลดอย่างน้อย 10% จากโรงแรมหลายพันแห่ง
  • เลือกได้มาก

    ค้นหาจากที่พักเกือบล้านแห่งทั่วโลก

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน สภาท้องถิ่นแคมเดน ของเรา

ออเบิร์น สตูดิโอ

ออเบิร์น สตูดิโอ
ที่พัก 2.0 ดาว
ออเบิร์น
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
" Great place "
ออสเตรเลีย
Bec
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,397
ราคารวม ฿2,637
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
ออเบิร์น สตูดิโอ

เมตาไวส์ เบดแอนด์เบรกฟาสต์ โมเดิร์น 2 ห้องนอน ห้องพักส่วนตัว เกสต์สวีท

ที่พัก 2.0 ดาว
วูดไบน์
8.0 จาก 10, ดีมาก, (1 รีวิว)
"It was ok"
ออสเตรเลีย
Jeremy
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,141
ราคารวม ฿6,685
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 พ.ค. - 22 พ.ค.

เควสต์ แคมป์เบลล์ทาวน์

เควสต์ แคมป์เบลล์ทาวน์
ที่พัก 4.5 ดาว
แคมป์เบลล์ทาวน์
8.8 จาก 10, ดีเลิศ, (811 รีวิว)
"Stsyed in 3bedroom.Enjoyed our stay.room very big.comfortable beds."
ออสเตรเลีย
Angela
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,435
ราคารวม ฿4,435
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
เควสต์ แคมป์เบลล์ทาวน์

ลิตเติ้ลมอร์ สวีทส์ คิงส์วูด

ลิตเติ้ลมอร์ สวีทส์ คิงส์วูด
ที่พัก 3.5 ดาว
คิงส์วูด
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (223 รีวิว)
"Parking was cheap, safe and efficient. Allowed to leave car there while attending appointment at the hospital nearby All facilities needed for a stay if you had someone in nepean hospital Staff were pleasant and helpful"
ออสเตรเลีย
Elizabeth
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,350
ราคารวม ฿4,785
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
1 มิ.ย. - 2 มิ.ย.
ลิตเติ้ลมอร์ สวีทส์ คิงส์วูด

พันต์ฮิลล์ นอร์เวสต์

พันต์ฮิลล์ นอร์เวสต์
ที่พัก 3.5 ดาว
นอร์เวสต์
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (1,402 รีวิว)
"Clean and spacious studio"
ออสเตรเลีย
Amit
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,818
ราคารวม ฿4,200
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
8 มิ.ย. - 9 มิ.ย.
พันต์ฮิลล์ นอร์เวสต์

แมนทราปาร์ราแมทตา

แมนทราปาร์ราแมทตา
ที่พัก 4.5 ดาว