บ้านพักในไวมารามา

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน ไวมารามา ของเรา

Anchorage Motor Lodge

Anchorage Motor Lodge
ที่พัก 4.0 ดาว
อฮูรีรี
8.6 จาก 10, ดีเลิศ, (319 รีวิว)
"Only regret is we didn't stay longer! Beautiful location, amazing facilities, comfy bed!! Highly recommend!"
ออสเตรเลีย
Jodie
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,117
ราคารวม ฿2,434
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
6 มิ.ย. - 7 มิ.ย.
Anchorage Motor Lodge

The Nautilus Napier

The Nautilus Napier
ที่พัก 4.0 ดาว
นาเปียร์เซาธ์
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (1,996 รีวิว)
"Lovely tidy clean room and wonderful view from the room"
ออสเตรเลีย
Scott and Debbie
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,567
ราคารวม ฿2,952
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
The Nautilus Napier

Quest Napier Serviced Apartment

Quest Napier Serviced Apartment
ที่พัก 4.5 ดาว
นาเปียร์เซาธ์
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (990 รีวิว)
"Room was clean and tidy, had everything that was expected"
ออสเตรเลีย
Moni
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,487
ราคารวม ฿2,861
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 มิ.ย. - 20 มิ.ย.
Quest Napier Serviced Apartment

Quest Hastings

Quest Hastings
ที่พัก 4.0 ดาว
Hastings
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (161 รีวิว)
"Loved my stay, it was so quiet had the best sleep"
ออสเตรเลีย
Carol
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,360
ราคารวม ฿3,864
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
7 มิ.ย. - 8 มิ.ย.
Quest Hastings
เมื่อเข้าสู่ระบบจะได้รับส่วนลดโดยเฉลี่ยเพิ่มอีก 15% จากหลายพันโรงแรมที่ร่วมรายการ

รีวิวโรงแรมใน ไวมารามา ยอดนิยม

เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ ไวมารามา

ที่พักให้เช่าใน ไวมารามา ราคาประมาณเท่าไหร่

ที่พักใน ไวมารามา ราคาประมาณ ฿2,434 ถึง ฿3,864 

ที่พักให้เช่าต่างจากโรงแรมอย่างไร

ที่พักให้เช่ามีสิ่งอำนวยความสะดวกอะไรบ้าง

เที่ยว ไวมารามา หน้าไหนราคาถูก หน้าไหนแพงที่สุด และหน้าไหนน่าไปบ้าง

ช่วงที่ค่าที่พักและค่าใช้จ่ายในการเที่ยว ไวมารามา ถูกที่สุดคือ ช่วงที่มีราคาแพงที่สุดคือ

เดือนไหนที่มีคนไปเที่ยว ไวมารามา มากที่สุด

เดือนที่มีนักท่องเที่ยวเดินทางไป ไวมารามา มากที่สุดคือ