บ้านพักในทากามาตัว

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน ทากามาตัว ของเรา

Sumner Bay Motel & Apartments

Sumner Bay Motel & Apartments
ที่พัก 3.5 ดาว
ซัมเนอร์
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, (227 รีวิว)
"Clean and compact place to stay. Lovely and warm with the heater. Would stay again."
ออสเตรเลีย
Melinda
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,245
ราคารวม ฿4,496
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
Sumner Bay Motel & Apartments

SiloStay

SiloStay
ที่พัก 4.5 ดาว
Little River
9.8 จาก 10, ไร้ที่ติ, (245 รีวิว)
"Unusual property with clever use of space. Comfortable and quiet with restaurant next door. Hosts and information provided excellent!"
สหรัฐอเมริกา
Charlsie
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,920
ราคารวม ฿5,658
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
26 พ.ค. - 27 พ.ค.
SiloStay

Akaroa on the Beach Apartments

Akaroa on the Beach Apartments
ที่พัก 3.5 ดาว
Akaroa
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (69 รีวิว)
"Stunning lakeside view from the penthouse apartment"
สหราชอาณาจักร
D
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,905
ราคารวม ฿4,491
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
8 มิ.ย. - 9 มิ.ย.
Akaroa on the Beach Apartments

อะคารัว วิสตา

อะคารัว วิสตา
ที่พัก 3.5 ดาว
Akaroa
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, (31 รีวิว)
"Everything as described"
นิวซีแลนด์
Audrey
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,711
ราคารวม ฿5,417
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
29 พ.ค. - 30 พ.ค.
อะคารัว วิสตา

Akaroa Village Inn

Akaroa Village Inn
ที่พัก 3.0 ดาว
Akaroa
8.8 จาก 10, ดีเลิศ, (152 รีวิว)
"The room was everything it claimed to be, the staff, polite friendly and helpful. I had a really enjoyable 3 night stay."
ออสเตรเลีย
Peter
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,991
ราคารวม ฿3,440
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
29 พ.ค. - 30 พ.ค.
Akaroa Village Inn
เมื่อเข้าสู่ระบบจะได้รับส่วนลดโดยเฉลี่ยเพิ่มอีก 15% จากหลายพันโรงแรมที่ร่วมรายการ

รีวิวโรงแรมใน ทากามาตัว ยอดนิยม

เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ ทากามาตัว

ที่พักให้เช่าใน ทากามาตัว ราคาประมาณเท่าไหร่

ที่พักใน ทากามาตัว ราคาประมาณ ฿3,440 ถึง ฿5,658 

ที่พักให้เช่าต่างจากโรงแรมอย่างไร

ที่พักให้เช่ามีสิ่งอำนวยความสะดวกอะไรบ้าง

เที่ยว ทากามาตัว หน้าไหนราคาถูก หน้าไหนแพงที่สุด และหน้าไหนน่าไปบ้าง

ช่วงที่ค่าที่พักและค่าใช้จ่ายในการเที่ยว ทากามาตัว ถูกที่สุดคือ ช่วงที่มีราคาแพงที่สุดคือ

เดือนไหนที่มีคนไปเที่ยว ทากามาตัว มากที่สุด

เดือนที่มีนักท่องเที่ยวเดินทางไป ทากามาตัว มากที่สุดคือ