บ้านพักในSanto Stefano Ticino

  • เปลี่ยนใจได้เสมอ

    จองโรงแรมที่ยกเลิกได้ฟรี
  • ให้รางวัลตัวเอง

    เข้าสู่ระบบเพื่อรับส่วนลดอย่างน้อย 10% จากโรงแรมหลายพันแห่ง

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน Santo Stefano Ticino ของเรา

คาซา มีนา

คาซา มีนา
Opera
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,657
ราคารวม ฿4,022
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
คาซา มีนา

อพาร์ทเมนต์สุดหรู Virtual-Superior ที่ Milano Opera

อพาร์ทเมนต์สุดหรู Virtual-Superior ที่ Milano Opera
ที่พัก 2.0 ดาว
Opera
8.8 จาก 10, ดีเลิศ, (18 รีวิว)
"Everything good. "
สหรัฐอเมริกา
Isaiah
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,427
ราคารวม ฿3,048
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 พ.ค. - 22 พ.ค.
อพาร์ทเมนต์สุดหรู Virtual-Superior ที่ Milano Opera

ซีตี้ ปอร์ตา โรมานา ดิโมรา

ซีตี้ ปอร์ตา โรมานา ดิโมรา
Porta Romana
9.8 จาก 10, ไร้ที่ติ, (11 รีวิว)
"Schöne, Neue Apartments. Gute Lage."
เยอรมนี
Julian Felix
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,301
ราคารวม ฿7,186
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
ซีตี้ ปอร์ตา โรมานา ดิโมรา

KHL อพาร์ตเมนต์

KHL อพาร์ตเมนต์
กวาร์โต กัญญีโน
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, (10 รีวิว)
"Ja.alles ol"
สวิตเซอร์แลนด์
Cristina
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,340
ราคารวม ฿4,393
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 พ.ค. - 22 พ.ค.
KHL อพาร์ตเมนต์

ไลม์โฮม มิลาน นาวิกลี

ไลม์โฮม มิลาน นาวิกลี
Navigli
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,214
ราคารวม ฿5,561
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
14 มิ.ย. - 15 มิ.ย.
ไลม์โฮม มิลาน นาวิกลี

บ็อบ ดับเบิลยู มิลาน โครเชตตา

บ็อบ ดับเบิลยู มิลาน โครเชตตา
มิลาน เซ็นเตอร์
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (27 รีวิว)
"Everything was Exelent , I loved because we can walk to All places"
สหรัฐอเมริกา
Victor
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,488
ราคารวม ฿6,755
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
บ็อบ ดับเบิลยู มิลาน โครเชตตา

ห้องพัก มิลาน นาวิกลี

ห้องพัก มิลาน นาวิกลี
ตีชีเนเซ
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, (26 รีวิว)
"The room was scrupulously clean and the location was great. Easy access to metro and tram stations. Staff was welcoming and made sure I was well taken care of. "