บ้านพักในรอธอลซ์

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน รอธอลซ์ ของเรา

ประสบการณ์ธรรมชาติที่ Glungezer

ประสบการณ์ธรรมชาติที่ Glungezer
ที่พัก 3.0 ดาว
Tulfes
ราคาปัจจุบันคือ ฿11,515
ราคารวม ฿20,379
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
18 พ.ค. - 19 พ.ค.
ประสบการณ์ธรรมชาติที่ Glungezer

อัลไพน์ โฮมส์ - ฮ็อปฟ์การ์เทน เซนทรัม

อัลไพน์ โฮมส์ - ฮ็อปฟ์การ์เทน เซนทรัม
ที่พัก 4.0 ดาว
Hopfgarten im Brixental
9.8 จาก 10, ไร้ที่ติ, (26 รีวิว)
"Mooi appartement op een goede locatie."
เนเธอร์แลนด์
Martin
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,786
ราคารวม ฿5,957
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
อัลไพน์ โฮมส์ - ฮ็อปฟ์การ์เทน เซนทรัม

เรซิเดนส์ชีซล์

เรซิเดนส์ชีซล์
ที่พัก 4.0 ดาว
Fuegenberg
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (12 รีวิว)
"Sauberes Zimmer, nettes Personal und ein super Ausblick auf die Berge "
เยอรมนี
Alex
เรซิเดนส์ชีซล์

แบล็ค อีเกิล ลักซูรี่ อพาร์ทเมนท์

แบล็ค อีเกิล ลักซูรี่ อพาร์ทเมนท์
ที่พัก 4.5 ดาว
Mayrhofen
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (5 รีวิว)
"Super Aufenthalt! "
เยอรมนี
Anton
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,503
ราคารวม ฿5,955
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
18 พ.ค. - 19 พ.ค.
แบล็ค อีเกิล ลักซูรี่ อพาร์ทเมนท์

Alpenresort Thanner

Alpenresort Thanner
ที่พัก 4.0 ดาว
Mayrhofen
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (4 รีวิว)
"Nice studio to stay in. Friendly and helpful owner too. Very near to everything you need in mayrhofen"
มาเลเซีย
Nur Isabella
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,765
ราคารวม ฿7,762
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
18 พ.ค. - 19 พ.ค.
Alpenresort Thanner

ฮาวส์เลช - อพาร์ทเมนท์ที่มีสไตล์ด้วยวิวภูเขาที่ยอดเยี่ยมในครูทที่เทเกิร์นซี

Kreuth
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (2 รีวิว)
"Der Aufenthalt war sehr gut und problemlos. Es wurde sogar täglich frische Brötchen an die Zimmertür gebracht!"
เยอรมนี
Maximilian
ราคาปัจจุบันคือ ฿7,855
ราคารวม ฿8,405
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
31 พ.ค. - 1 มิ.ย.

เมียร์แบร์ก อาเชนซี

เมียร์แบร์ก อาเชนซี
ที่พัก 3.0 ดาว
Eben am Achensee
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, (35 รีวิว)
"We had a very nice and relaxing night at Meerberg Achensee, I wish we could have stayed longer. Hopefully very soon we can come back and spend more days."
สหรัฐอเมริกา
Clara
ราคาปัจจุบันคือ ฿7,546
ราคารวม ฿13,501
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
6 มิ.ย. - 7 มิ.ย.
เมียร์แบร์ก อาเชนซี

รีวิวโรงแรมใน รอธอลซ์ ยอดนิยม

เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ รอธอลซ์

ที่พักให้เช่าใน รอธอลซ์ ราคาประมาณเท่าไหร่

ที่พักใน รอธอลซ์ ราคาประมาณ ฿5,955 ถึง ฿13,501 

ที่พักให้เช่าต่างจากโรงแรมอย่างไร

ที่พักให้เช่ามีสิ่งอำนวยความสะดวกอะไรบ้าง

เที่ยว รอธอลซ์ หน้าไหนราคาถูก หน้าไหนแพงที่สุด และหน้าไหนน่าไปบ้าง

ช่วงที่ค่าที่พักและค่าใช้จ่ายในการเที่ยว รอธอลซ์ ถูกที่สุดคือ ช่วงที่มีราคาแพงที่สุดคือ

เดือนไหนที่มีคนไปเที่ยว รอธอลซ์ มากที่สุด

เดือนที่มีนักท่องเที่ยวเดินทางไป รอธอลซ์ มากที่สุดคือ