บ้านพักในโปแร็ท

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน โปแร็ท ของเรา

Apartments Vladislav

Apartments Vladislav
ที่พัก 3.0 ดาว
Opatija
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,979
ราคารวม ฿3,746
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
Apartments Vladislav

Apartments Marinici Rijeka

Apartments Marinici Rijeka
ที่พัก 3.0 ดาว
Viskovo
8.6 จาก 10, ดีเลิศ, (7 รีวิว)
"Pontos positivos: limpeza do quarto, utensílios de cozinha completo, chuveiro de ótima qualidade e estacionamento de fácil acesso. "
บราซิล
Debora
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,181
ราคารวม ฿2,616
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
Apartments Marinici Rijeka

Apartmani Tina

Apartmani Tina
ที่พัก 3.0 ดาว
Dobrinj
9.8 จาก 10, ไร้ที่ติ, (6 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,618
ราคารวม ฿4,486
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
18 มิ.ย. - 19 มิ.ย.
Apartmani Tina

ควีนคัมปาญาโมบายล์โฮมคลีโนวิกา

ควีนคัมปาญาโมบายล์โฮมคลีโนวิกา
ที่พัก 2.0 ดาว
Novi Vinodolski
8.4 จาก 10, ดีมาก, (7 รีวิว)
"Unser MobileHome war sauber und gut ausgestattet. Ganz tolle Aussicht und etwa 200m zum Strand. Einziger Wermutstropfen war, dass keine Polster zur Liege bzw. Stühle vorhanden waren. Die beiden Klimageräte konnten auch heizen. Der Strand war Kiesig und das Wasser war kristallklar und top sauber. Die Poolanlage war auch sauber und gepflegt aber nicht beheizt. Jederzeit wieder!"
เยอรมนี
Rudi
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,862
ราคารวม ฿7,617
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
ควีนคัมปาญาโมบายล์โฮมคลีโนวิกา

อพาร์ตเมนต์ พักได้ 4 คน พร้อมจอดรถฟรี

อพาร์ตเมนต์ พักได้ 4 คน พร้อมจอดรถฟรี
ที่พัก 3.0 ดาว
Rijeka
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,422
ราคารวม ฿2,574
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
26 พ.ค. - 27 พ.ค.
อพาร์ตเมนต์ พักได้ 4 คน พร้อมจอดรถฟรี

ลาพิสอพาร์ทเมนท์

ลาพิสอพาร์ทเมนท์
ที่พัก 3.0 ดาว
Rijeka
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (17 รีวิว)
"Sauberes Zimmer, guter Standort"
เยอรมนี
Kerstin
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,510
ราคารวม ฿2,009
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
ลาพิสอพาร์ทเมนท์

Terra Magica Deluxe อพาร์ตเมนต์ หรือ ห้อง พร้อมด้วย ที่จอดรถส่วนตัว, ชานบ้าน และ วิวทะเล

ที่พัก 5.0 ดาว
Cavle
9.8 จาก 10, ไร้ที่ติ, (26 รีวิว)
"Wonderful place!!"
สหรัฐอเมริกา
Cary
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,768
ราคารวม ฿3,768
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
29 พ.ค. - 30 พ.ค.

Apartment Reful

Apartment Reful
ที่พัก 3.5 ดาว
Kraljevica
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (9 รีวิว)
"Tutto perfetto!!!!"
อิตาลี
Armando
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,989
ราคารวม ฿3,499
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
Apartment Reful

บ้านเคลื่อนที่

บ้านเคลื่อนที่
ที่พัก 4.0 ดาว
Lovran
8.4 จาก 10, ดีมาก, (5 รีวิว)
"Hatten eine schöne. Wir haben uns in eines der Hütten einquartiert. Alles war vorhanden. Sauberkeit war eher mittel. Doppelbett war klein. Wir haben die Standardhütte gebucht, würde ggfls. die etwas teuren buchen, wegen mehr komfort. Ansonsten ist das umliegende Campingplatz sehr gut besucht und bietet eine Sanitäranlage (Duschen, WC, Waschmaschine). Waren für zwei Nächte dort."
เยอรมนี
Ertugrul
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,660
ราคารวม ฿5,456
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
บ้านเคลื่อนที่

อพาร์ทเม้นท์ Sunflower

อพาร์ทเม้นท์ Sunflower
ที่พัก 3.0 ดาว
Crikvenica
8.0 จาก 10, ดีมาก, (1 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,959
ราคารวม ฿3,533
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
26 พ.ค. - 27 พ.ค.
อพาร์ทเม้นท์ Sunflower

อพาร์ตเมนต์ มาริโอ

อพาร์ตเมนต์ มาริโอ
ที่พัก 3.0 ดาว
Moscenicka Draga
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,196
ราคารวม ฿3,050
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
อพาร์ตเมนต์ มาริโอ

Apartments Pomerio Rijeka

Apartments Pomerio Rijeka
ที่พัก 3.0 ดาว
Rijeka
8.0 จาก 10, ดีมาก, (34 รีวิว)
"Localisation tres bonne. Propre et bien équipée."
แคนาดา
Michele
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,181
ราคารวม ฿2,616
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
26 พ.ค. - 27 พ.ค.
Apartments Pomerio Rijeka

Apartments Villa Beller

Apartments Villa Beller
ที่พัก 4.0 ดาว
Opatija
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (13 รีวิว)
"Vrhunska usluga! Vlado je pravi car!"
สวีเดน
Marko
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,774
ราคารวม ฿4,432
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
26 พ.ค. - 27 พ.ค.
Apartments Villa Beller

อพาร์ทเมนต์สตูดิโอ Sisi

อพาร์ทเมนต์สตูดิโอ Sisi
ที่พัก 2.0 ดาว
Opatija
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
"洗濯機以外はあります。冷蔵 電子レンジ 物干し いいWiFi ちょっと場所がわかりにくくて隣のレストランで聞いてしまいました。かわいいお部屋です"
ญี่ปุ่น
Takeshi
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,852
ราคารวม ฿3,389
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
28 พ.ค. - 29 พ.ค.
อพาร์ทเมนต์สตูดิโอ Sisi

อพาร์ทเม้นต์ เซ้นต์ ไวตัส มีระเบียง

อพาร์ทเม้นต์ เซ้นต์ ไวตัส มีระเบียง
ที่พัก 3.0 ดาว
Rijeka
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (3 รีวิว)
"Quick communication with the host. Loved the laundry facility in the middle of our 2 week vacation. Clean apartment. Nearby parking lot was very convenient. Excellent burek one block away, across from grocery store. I will crave the cherry strudel forever."
สหรัฐอเมริกา
Melissa
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,808
ราคารวม ฿3,893
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
อพาร์ทเม้นต์ เซ้นต์ ไวตัส มีระเบียง

อพาร์ทเมนท์คัปป่า

อพาร์ทเมนท์คัปป่า
ที่พัก 3.5 ดาว
Rijeka
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, (14 รีวิว)
"Clean and convenient location, really liked it"
แคนาดา
Nibras
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,198
ราคารวม ฿2,787
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
27 พ.ค. - 28 พ.ค.
อพาร์ทเมนท์คัปป่า

Terra 5 Deluxe apartment with parking

Terra 5 Deluxe apartment with parking
ที่พัก 4.0 ดาว
Viskovo
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (5 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,768
ราคารวม ฿3,920
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
Terra 5 Deluxe apartment with parking

Villa Lidija

Villa Lidija
ที่พัก 3.0 ดาว
Lovran
7.6 จาก 10, ดี, (5 รีวิว)
"Large unit with kitchen with sea view. Coffee maker in unit (yeah) big balcony shared with neighboring renters. Sleeps 5 easily. Had to have owner on phone while finding driveway to unit GPS not accurate. Owner terrifically helpful and kind. "
สหรัฐอเมริกา
Cynthia
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,489
ราคารวม ฿4,132
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
Villa Lidija

Apartments Karolina

Apartments Karolina
ที่พัก 3.5 ดาว
Rijeka
8.0 จาก 10, ดีมาก, (21 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,620
ราคารวม ฿1,982
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
26 พ.ค. - 27 พ.ค.
Apartments Karolina

Modena Maris Apartments

Modena Maris Apartments
ที่พัก 3.5 ดาว
Opatija
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (21 รีวิว)
"Schönes Appartement mit Pool zum relaxen. Super Möglichkeit für ein Barbeque. "
เยอรมนี
Lukas
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,348
ราคารวม ฿6,596
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
30 พ.ค. - 31 พ.ค.
Modena Maris Apartments

รีวิวโรงแรมใน โปแร็ท ยอดนิยม

เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ โปแร็ท

ที่พักให้เช่าใน โปแร็ท ราคาประมาณเท่าไหร่

ที่พักใน โปแร็ท ราคาประมาณ ฿2,464 ถึง ฿6,596 

ที่พักให้เช่าต่างจากโรงแรมอย่างไร

ที่พักให้เช่ามีสิ่งอำนวยความสะดวกอะไรบ้าง

เที่ยว โปแร็ท หน้าไหนราคาถูก หน้าไหนแพงที่สุด และหน้าไหนน่าไปบ้าง

ช่วงที่ค่าที่พักและค่าใช้จ่ายในการเที่ยว โปแร็ท ถูกที่สุดคือ ช่วงที่มีราคาแพงที่สุดคือ

เดือนไหนที่มีคนไปเที่ยว โปแร็ท มากที่สุด

เดือนที่มีนักท่องเที่ยวเดินทางไป โปแร็ท มากที่สุดคือ