บ้านพักในภูเขาสโตเกอร์

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน ภูเขาสโตเกอร์ ของเรา

Longbourne Lodge

Longbourne Lodge
ที่พัก 4.0 ดาว
Mosgiel
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (274 รีวิว)
"Good"
ไทย
Sudchayarn
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,781
ราคารวม ฿3,198
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
Longbourne Lodge

บัลดวิน สตรีท BNB

บัลดวิน สตรีท BNB
ที่พัก 3.5 ดาว
นอร์ทอีสต์ วัลเล่ย์
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (7 รีวิว)
"I think the room we stayed was below the house where the owners of the accommodation live. The room and shared space look good and the shower was enjoyable. There's no parking available on the driveway, parking is further down the hill on the street."
ออสเตรเลีย
Elizabeth Cornelia
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,608
ราคารวม ฿1,850
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 พ.ค. - 22 พ.ค.
บัลดวิน สตรีท BNB

Esplanade Apartments

Esplanade Apartments
ที่พัก 3.5 ดาว
เซนต์แคลร์
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (57 รีวิว)
"Accomodation had been double booked. Instead of cancelling the booking from their end the host messaged me on trivago, since I was expecting a message anyway for the login code, and you have to login to read messages I left it. Host also alerted trivago it was double booked, who did not contact me either. Drove all the way to Dunedin with 2 kids, stranded and nowhere to stay. Spent $400 to stay at scenic circle for the first night, Dunedin was booked out for the second night so we had to drive...
ออสเตรเลีย
Alissa
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,957
ราคารวม ฿5,701
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
24 พ.ค. - 25 พ.ค.
Esplanade Apartments

315 ยูโรโมเทลและอพาร์ทเมนท์ที่ให้บริการ

315 ยูโรโมเทลและอพาร์ทเมนท์ที่ให้บริการ
ที่พัก 3.5 ดาว
ใจกลางเมืองดันเนดิน
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (843 รีวิว)
"This was the third time we have stayed at 315 Euro and having stayed in the full range of accommodation available. We have been really impressed with the cleanliness, lovely comfortable beds and friendly staff. Great location right in town, surrounded by a variety of food choices and shopping but still set back from the noise. Highly recommend 💜"
ออสเตรเลีย
Sue
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,570
ราคารวม ฿2,955
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
6 มิ.ย. - 7 มิ.ย.
315 ยูโรโมเทลและอพาร์ทเมนท์ที่ให้บริการ

March Apartments

March Apartments
ที่พัก 3.5 ดาว
วาการี
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (275 รีวิว)
"Pretty good place to stay. Easy and fast check in and check out. Would recommend."
ออสเตรเลีย
Michael
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,118
ราคารวม ฿3,586
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
March Apartments
เมื่อเข้าสู่ระบบจะได้รับส่วนลดโดยเฉลี่ยเพิ่มอีก 15% จากหลายพันโรงแรมที่ร่วมรายการ

รีวิวโรงแรมใน ภูเขาสโตเกอร์ ยอดนิยม

เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ ภูเขาสโตเกอร์

ที่พักให้เช่าใน ภูเขาสโตเกอร์ ราคาประมาณเท่าไหร่

ที่พักใน ภูเขาสโตเกอร์ ราคาประมาณ ฿1,850 ถึง ฿11,507 

ที่พักให้เช่าต่างจากโรงแรมอย่างไร

ที่พักให้เช่ามีสิ่งอำนวยความสะดวกอะไรบ้าง

เที่ยว ภูเขาสโตเกอร์ หน้าไหนราคาถูก หน้าไหนแพงที่สุด และหน้าไหนน่าไปบ้าง

ช่วงที่ค่าที่พักและค่าใช้จ่ายในการเที่ยว ภูเขาสโตเกอร์ ถูกที่สุดคือ ช่วงที่มีราคาแพงที่สุดคือ

เดือนไหนที่มีคนไปเที่ยว ภูเขาสโตเกอร์ มากที่สุด

เดือนที่มีนักท่องเที่ยวเดินทางไป ภูเขาสโตเกอร์ มากที่สุดคือ