บ้านพักในMarcelji

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน Marcelji ของเรา

Apartments Vladislav

Apartments Vladislav
ที่พัก 3.0 ดาว
Opatija
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,807
ราคารวม ฿3,551
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
Apartments Vladislav

Emma

Emma
ที่พัก 2.0 ดาว
Bakar
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,025
ราคารวม ฿2,972
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
30 พ.ค. - 31 พ.ค.
Emma

อพาร์ตเมนต์ พักได้ 4 คน พร้อมจอดรถฟรี

อพาร์ตเมนต์ พักได้ 4 คน พร้อมจอดรถฟรี
ที่พัก 3.0 ดาว
Rijeka
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,425
ราคารวม ฿2,577
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.
อพาร์ตเมนต์ พักได้ 4 คน พร้อมจอดรถฟรี

Apartment Reful

Apartment Reful
ที่พัก 3.5 ดาว
Kraljevica
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (9 รีวิว)
"Tutto perfetto!!!!"
อิตาลี
Armando
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,660
ราคารวม ฿3,127
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
Apartment Reful

Bella Vita Apartments

Bella Vita Apartments
ที่พัก 4.0 ดาว
Rijeka
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,630
ราคารวม ฿3,503
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
14 พ.ค. - 15 พ.ค.
Bella Vita Apartments

อพาร์ตเมนต์ แอนโทเนีย

อพาร์ตเมนต์ แอนโทเนีย
ที่พัก 3.0 ดาว
Bakar
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,250
ราคารวม ฿3,165
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
อพาร์ตเมนต์ แอนโทเนีย

คอมฟอร์ต คอสเทรนา อพาร์ตเมนต์ ริเยกา

คอมฟอร์ต คอสเทรนา อพาร์ตเมนต์ ริเยกา
ที่พัก 2.0 ดาว
Kostrena
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,983
ราคารวม ฿3,484
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
คอมฟอร์ต คอสเทรนา อพาร์ตเมนต์ ริเยกา

ลาพิสอพาร์ทเมนท์

ลาพิสอพาร์ทเมนท์
ที่พัก 3.0 ดาว
Rijeka
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (17 รีวิว)
"Sauberes Zimmer, guter Standort"
เยอรมนี
Kerstin
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,471
ราคารวม ฿1,965
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
ลาพิสอพาร์ทเมนท์

Apartments Pomerio Rijeka

Apartments Pomerio Rijeka
ที่พัก 3.0 ดาว
Rijeka
8.0 จาก 10, ดีมาก, (34 รีวิว)
"Localisation tres bonne. Propre et bien équipée."
แคนาดา
Michele
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,881
ราคารวม ฿2,277
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
Apartments Pomerio Rijeka

อพาร์ตเมนต์ พร้อมสระว่ายน้ำอุ่น จากุซซี่ วิวทะเล

อพาร์ตเมนต์ พร้อมสระว่ายน้ำอุ่น จากุซซี่ วิวทะเล
ที่พัก 2.5 ดาว
Lovran
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,329
ราคารวม ฿6,211
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
อพาร์ตเมนต์ พร้อมสระว่ายน้ำอุ่น จากุซซี่ วิวทะเล

อพาร์ตเมนต์ มาริโอ

อพาร์ตเมนต์ มาริโอ
ที่พัก 3.0 ดาว
Moscenicka Draga
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,069
ราคารวม ฿2,907
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
อพาร์ตเมนต์ มาริโอ

อพาร์ตเมนต์ อาเฮล

อพาร์ตเมนต์ อาเฮล
ที่พัก 2.0 ดาว
Jadranovo
ราคาปัจจุบันคือ ฿11,755
ราคารวม ฿13,473
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
อพาร์ตเมนต์ อาเฮล

Modena Maris Apartments

Modena Maris Apartments
ที่พัก 3.5 ดาว
Opatija
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (21 รีวิว)
"Schönes Appartement mit Pool zum relaxen. Super Möglichkeit für ein Barbeque. "
เยอรมนี
Lukas
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,990
ราคารวม ฿6,194
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
18 พ.ค. - 19 พ.ค.
Modena Maris Apartments

อพาร์ทเมนท์คัปป่า

อพาร์ทเมนท์คัปป่า
ที่พัก 3.5 ดาว
Rijeka
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (12 รีวิว)
"Room was very clean and location was perfect. There is a little weekend noise in the evening (to be expected at a central location) but for us it didn’t go too late. "
สหรัฐอเมริกา
Anna
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,735
ราคารวม ฿2,264
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
อพาร์ทเมนท์คัปป่า

Apartments Marinici Rijeka

Apartments Marinici Rijeka
ที่พัก 3.0 ดาว
Viskovo
8.6 จาก 10, ดีเลิศ, (7 รีวิว)
"Pontos positivos: limpeza do quarto, utensílios de cozinha completo, chuveiro de ótima qualidade e estacionamento de fácil acesso. "
บราซิล
Debora
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,183
ราคารวม ฿2,619
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
Apartments Marinici Rijeka

Terra Magica Deluxe อพาร์ตเมนต์ หรือ ห้อง พร้อมด้วย ที่จอดรถส่วนตัว, ชานบ้าน และ วิวทะเล

ที่พัก 5.0 ดาว
Cavle
9.8 จาก 10, ไร้ที่ติ, (26 รีวิว)
"Wonderful place!!"
สหรัฐอเมริกา
Cary
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,773
ราคารวม ฿3,773
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
15 พ.ค. - 16 พ.ค.

Luxury Apartment Karolina Riva

Luxury Apartment Karolina Riva
ที่พัก 3.5 ดาว
Rijeka
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (2 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿8,252
ราคารวม ฿9,629
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
24 พ.ค. - 25 พ.ค.
Luxury Apartment Karolina Riva

Apartmani Kestenovi dvori

Apartmani Kestenovi dvori
ที่พัก 3.0 ดาว
Opatija
7.6 จาก 10, ดี, (22 รีวิว)
"Perfect "
สหรัฐอเมริกา
Stefan
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,533
ราคารวม ฿2,658
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
18 พ.ค. - 19 พ.ค.
Apartmani Kestenovi dvori

โลลา'ส พลาซ

โลลา'ส พลาซ
ที่พัก 3.0 ดาว
Rijeka
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (18 รีวิว)
"Lovely renovated apartment in old building with the fresh market right outside your door every day. Up one floor, so not good for mobility impaired. But modern appliances, spotless, everything electric, and laundry. No dryer. I used the heated towel rack to dry my clothes and it worked nicely after rolling out excess water in a towel. Just around the corner from the historic Theatre and blocks away from the marina. Close to restaurants, shopping, and of course, ice cream. Definitely walkable. "
สหรัฐอเมริกา
Penelope
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,657
ราคารวม ฿2,657
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
โลลา'ส พลาซ

บ้านเคลื่อนที่

บ้านเคลื่อนที่
ที่พัก 4.0 ดาว
Lovran
8.4 จาก 10, ดีมาก, (5 รีวิว)
"Hatten eine schöne. Wir haben uns in eines der Hütten einquartiert. Alles war vorhanden. Sauberkeit war eher mittel. Doppelbett war klein. Wir haben die Standardhütte gebucht, würde ggfls. die etwas teuren buchen, wegen mehr komfort. Ansonsten ist das umliegende Campingplatz sehr gut besucht und bietet eine Sanitäranlage (Duschen, WC, Waschmaschine). Waren für zwei Nächte dort."
เยอรมนี
Ertugrul
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,063
ราคารวม ฿4,781
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
บ้านเคลื่อนที่
เมื่อเข้าสู่ระบบจะได้รับส่วนลดโดยเฉลี่ยเพิ่มอีก 15% จากหลายพันโรงแรมที่ร่วมรายการ

รีวิวโรงแรมใน Marcelji ยอดนิยม

เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ Marcelji

ที่พักให้เช่าใน Marcelji ราคาประมาณเท่าไหร่

ที่พักใน Marcelji ราคาประมาณ ฿1,965 ถึง ฿6,194 

ที่พักให้เช่าต่างจากโรงแรมอย่างไร

ที่พักให้เช่ามีสิ่งอำนวยความสะดวกอะไรบ้าง

เที่ยว Marcelji หน้าไหนราคาถูก หน้าไหนแพงที่สุด และหน้าไหนน่าไปบ้าง

ช่วงที่ค่าที่พักและค่าใช้จ่ายในการเที่ยว Marcelji ถูกที่สุดคือ ช่วงที่มีราคาแพงที่สุดคือ

เดือนไหนที่มีคนไปเที่ยว Marcelji มากที่สุด

เดือนที่มีนักท่องเที่ยวเดินทางไป Marcelji มากที่สุดคือ