บ้านพักในโคซัมบิ

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน โคซัมบิ ของเรา

เลกาซี บาย แซนลิฟวิง - 3 ห้องนอน - พีไอเค2

เลกาซี บาย แซนลิฟวิง - 3 ห้องนอน - พีไอเค2
ที่พัก 3.0 ดาว
Kosambi
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,146
ราคารวม ฿4,177
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
15 พ.ค. - 16 พ.ค.
เลกาซี บาย แซนลิฟวิง - 3 ห้องนอน - พีไอเค2

โรงแรมโอซาก้าพิค2

โรงแรมโอซาก้าพิค2
ที่พัก 5.0 ดาว
Kosambi
7.8 จาก 10, ดี, (7 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿623
ราคารวม ฿754
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
โรงแรมโอซาก้าพิค2

อันตาเรจา ลอฟต์วิลส์ บาย เรคโคมา

อันตาเรจา ลอฟต์วิลส์ บาย เรคโคมา
ที่พัก 2.0 ดาว
South Tangerang
ราคาปัจจุบันคือ ฿207
ราคารวม ฿250
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.
อันตาเรจา ลอฟต์วิลส์ บาย เรคโคมา

อพาร์ทเมนท์กรีน เลควิว บาย พรอพเพอร์ตี้ไทม์

อพาร์ทเมนท์กรีน เลควิว บาย พรอพเพอร์ตี้ไทม์
ที่พัก 2.5 ดาว
South Tangerang
ราคาปัจจุบันคือ ฿382
ราคารวม ฿462
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 พ.ค. - 20 พ.ค.
อพาร์ทเมนท์กรีน เลควิว บาย พรอพเพอร์ตี้ไทม์

เอ็กคลูซีฟ สเตย์ อิน ยู เรสซิเดนซ์ 2

เอ็กคลูซีฟ สเตย์ อิน ยู เรสซิเดนซ์ 2
ที่พัก 3.0 ดาว
ลิโป วิลเลจ
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, (11 รีวิว)
"Good to stay and view from the room "
สหรัฐอเมริกา
Jacques E
ราคาปัจจุบันคือ ฿758
ราคารวม ฿917
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
15 พ.ค. - 16 พ.ค.
เอ็กคลูซีฟ สเตย์ อิน ยู เรสซิเดนซ์ 2

คาร์เดีย อพาร์ตโฮเทล บาย โคซี่สเตย์ - เซนายัน

คาร์เดีย อพาร์ตโฮเทล บาย โคซี่สเตย์ - เซนายัน
ที่พัก 3.5 ดาว
คิบาโยรัน ลามา
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,742
ราคารวม ฿2,553
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
14 พ.ค. - 15 พ.ค.
คาร์เดีย อพาร์ตโฮเทล บาย โคซี่สเตย์ - เซนายัน

สมาร์ทดรีม เออีโรโปลิส AR2

สมาร์ทดรีม เออีโรโปลิส AR2
ที่พัก 2.5 ดาว
Tangerang
4.0 จาก 10, (1 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿274
ราคารวม ฿301
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.
สมาร์ทดรีม เออีโรโปลิส AR2

อันตาเรจา เออร์เบิน ทาวน์ บาย เรคโคมา

อันตาเรจา เออร์เบิน ทาวน์ บาย เรคโคมา
ที่พัก 3.0 ดาว
South Tangerang
ราคาปัจจุบันคือ ฿306
ราคารวม ฿370
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 พ.ค. - 20 พ.ค.
อันตาเรจา เออร์เบิน ทาวน์ บาย เรคโคมา

บาราตา เรสซิเดนซ์ แอโรโพลิส

บาราตา เรสซิเดนซ์ แอโรโพลิส
ที่พัก 2.5 ดาว
Tangerang
ราคาปัจจุบันคือ ฿295
ราคารวม ฿357
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
บาราตา เรสซิเดนซ์ แอโรโพลิส

อพาร์ทเมนท์ทันสมัย 1 ห้องนอนพร้อมโซฟาเบด ที่จิเนเร เบลล์วิว

อพาร์ทเมนท์ทันสมัย 1 ห้องนอนพร้อมโซฟาเบด ที่จิเนเร เบลล์วิว
ที่พัก 3.5 ดาว
Depok
ราคาปัจจุบันคือ ฿866
ราคารวม ฿1,048
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.
อพาร์ทเมนท์ทันสมัย 1 ห้องนอนพร้อมโซฟาเบด ที่จิเนเร เบลล์วิว

ห้องที่อบอุ่นและสะดวกสบายที่เดอะอโยมาเรสซิเด้นซ์

ห้องที่อบอุ่นและสะดวกสบายที่เดอะอโยมาเรสซิเด้นซ์
ที่พัก 3.5 ดาว
จียาเตร์
ราคาปัจจุบันคือ ฿609
ราคารวม ฿737
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
11 มิ.ย. - 12 มิ.ย.
ห้องที่อบอุ่นและสะดวกสบายที่เดอะอโยมาเรสซิเด้นซ์

หมอริทซ์ อินท์ บีเอสดี

หมอริทซ์ อินท์ บีเอสดี
ที่พัก 3.0 ดาว
เมือง Bumi Serpong Damai
ราคาปัจจุบันคือ ฿675
ราคารวม ฿816
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
18 พ.ค. - 19 พ.ค.
หมอริทซ์ อินท์ บีเอสดี

ทรีปาร์ค BSD โดยห้องของคาการ์มะ

ทรีปาร์ค BSD โดยห้องของคาการ์มะ
ที่พัก 2.0 ดาว
เมือง Bumi Serpong Damai
ราคาปัจจุบันคือ ฿523
ราคารวม ฿633
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
18 พ.ค. - 19 พ.ค.
ทรีปาร์ค BSD โดยห้องของคาการ์มะ

อพาร์ตเมน Serpong GreenView โดย RuangNyaman

อพาร์ตเมน Serpong GreenView โดย RuangNyaman
ที่พัก 3.0 ดาว
South Tangerang
ราคาปัจจุบันคือ ฿758
ราคารวม ฿917
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.
อพาร์ตเมน Serpong GreenView โดย RuangNyaman

ซิกินแจ รูมส์

ซิกินแจ รูมส์
ที่พัก 3.0 ดาว
ราวาซารี
ราคาปัจจุบันคือ ฿662
ราคารวม ฿882
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.
ซิกินแจ รูมส์

เปลงกี รูมส์ บาย เรคโคมา

เปลงกี รูมส์ บาย เรคโคมา
ที่พัก 3.0 ดาว
ซิปูทัท
ราคาปัจจุบันคือ ฿207
ราคารวม ฿250
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 พ.ค. - 22 พ.ค.
เปลงกี รูมส์ บาย เรคโคมา

อพาร์ตเมนต์ กรีน ปรามูกา บาย AHF โปร

อพาร์ตเมนต์ กรีน ปรามูกา บาย AHF โปร
ที่พัก 3.5 ดาว
ราวาซารี
ราคาปัจจุบันคือ ฿890
ราคารวม ฿1,077
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.
อพาร์ตเมนต์ กรีน ปรามูกา บาย AHF โปร

เฮ้อร์ลูม บีเอสดี

เฮ้อร์ลูม บีเอสดี
ที่พัก 4.5 ดาว
Gading Serpong
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (27 รีวิว)
"Breakfast was limited but it was ok "
แคนาดา
Mike
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,792
ราคารวม ฿2,168
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
31 พ.ค. - 1 มิ.ย.
เฮ้อร์ลูม บีเอสดี

อพาร์ทเม้นท์ Green Lake View Ciputat by Celebrity Room

อพาร์ทเม้นท์ Green Lake View Ciputat by Celebrity Room
ที่พัก 2.0 ดาว
South Tangerang
ราคาปัจจุบันคือ ฿310
ราคารวม ฿376
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
15 พ.ค. - 16 พ.ค.
อพาร์ทเม้นท์ Green Lake View Ciputat by Celebrity Room

ซีรีน สตูดิโอ แอท เดอะ อโยมา อพาร์ตเมนต์

ซีรีน สตูดิโอ แอท เดอะ อโยมา อพาร์ตเมนต์
ที่พัก 2.0 ดาว
จียาเตร์
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,080
ราคารวม ฿1,307
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
14 พ.ค. - 15 พ.ค.
ซีรีน สตูดิโอ แอท เดอะ อโยมา อพาร์ตเมนต์

รีวิวโรงแรมใน โคซัมบิ ยอดนิยม

เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ โคซัมบิ

ที่พักให้เช่าใน โคซัมบิ ราคาประมาณเท่าไหร่

ที่พักใน โคซัมบิ ราคาประมาณ ฿186 ถึง ฿4,984 

ที่พักให้เช่าต่างจากโรงแรมอย่างไร

ที่พักให้เช่ามีสิ่งอำนวยความสะดวกอะไรบ้าง