บ้านพักในเคอนิกส์ วุสแทร์เฮาเซิน

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน เคอนิกส์ วุสแทร์เฮาเซิน ของเรา

สพรีอพาร์ทเมนท์ มารา

สพรีอพาร์ทเมนท์ มารา
Lichtenberg
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,072
ราคารวม ฿8,235
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
8 มิ.ย. - 9 มิ.ย.
สพรีอพาร์ทเมนท์ มารา

เฟริเอนโวห์นุงเกน อิม กรุนด์ 22

เฟริเอนโวห์นุงเกน อิม กรุนด์ 22
Hoppegarten
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,799
ราคารวม ฿4,065
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.
เฟริเอนโวห์นุงเกน อิม กรุนด์ 22

Apartmenthaus Zeuthen

Apartmenthaus Zeuthen
Zeuthen
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
"Rent lejlighed, god service, hurtig svar"
เดนมาร์ก
Ihab
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,192
ราคารวม ฿3,416
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
Apartmenthaus Zeuthen

อาเมียร์ดีลักซ์โมเทล

อาเมียร์ดีลักซ์โมเทล
Schoenefeld
8.0 จาก 10, ดีมาก, (11 รีวิว)
"Sehr schön, für einen kurzen Aufenthalt sehe geiegnet"
เยอรมนี
Melek
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,058
ราคารวม ฿2,357
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
อาเมียร์ดีลักซ์โมเทล

มอทซ์19

มอทซ์19
Schöneberg
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,524
ราคารวม ฿2,904
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
มอทซ์19

เนนา อพาร์ตเมนต์ เฮอร์มันน์พลาทซ์ บาย เลซา

เนนา อพาร์ตเมนต์ เฮอร์มันน์พลาทซ์ บาย เลซา
น็อยเคิล์น
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,927
ราคารวม ฿4,517
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
31 พ.ค. - 1 มิ.ย.
เนนา อพาร์ตเมนต์ เฮอร์มันน์พลาทซ์ บาย เลซา

เฟเรียนโฮฟ อัม ทริฟท์

เฟเรียนโฮฟ อัม ทริฟท์
Bad Saarow
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (4 รีวิว)
"Die Wohnung hatte eine super Lage, direkt am Scharmützelsee. Die Ausstattung war sehr gut, auf derTerrasse hat es sich gut gesessen, war überdacht. "
เยอรมนี
Kerstin
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,325
ราคารวม ฿7,333
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
เฟเรียนโฮฟ อัม ทริฟท์

อาปาเรียน เบอร์ลิน

อาปาเรียน เบอร์ลิน
Steglitz-Zehlendorf
8.6 จาก 10, ดีเลิศ, (118 รีวิว)
"Mir hat es an nichts gefehlt. Tolles Appartement, vollumfassender Service beim Check-In. Vielen Dank!"
เยอรมนี
Juliane
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,996
ราคารวม ฿4,596
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
อาปาเรียน เบอร์ลิน

ไลฟ์ อพาร์ตเมนต์ - เบอร์ลิน นอยเคิล์น

ไลฟ์ อพาร์ตเมนต์ - เบอร์ลิน นอยเคิล์น
น็อยเคิล์น
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
"We (family of 5) had a great stay at LYV Apartments in early April 2026. The rooms are very nice, kitchen has everything you need and the host if easy to communicate with (both direct and via app). The area is nice and vibrant, with good and easy access to U-Bahn. We also appreciated the parking options in the backyard. All in all a big recommendation, and we will defintely be back!"
เดนมาร์ก
Jan Fledelius
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,196
ราคารวม ฿4,827
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
26 พ.ค. - 27 พ.ค.
ไลฟ์ อพาร์ตเมนต์ - เบอร์ลิน นอยเคิล์น

อันเดรียส อพาร์ตเมนต์

อันเดรียส อพาร์ตเมนต์
Friedrichshain
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,048
ราคารวม ฿5,807
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
อันเดรียส อพาร์ตเมนต์

ไลม์โฮม เบอร์ลิน เวเซอร์สตราเซอ (ฟริดริชไชน์)

ไลม์โฮม เบอร์ลิน เวเซอร์สตราเซอ (ฟริดริชไชน์)
Friedrichshain
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (38 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,625
ราคารวม ฿3,019
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
12 พ.ค. - 13 พ.ค.
ไลม์โฮม เบอร์ลิน เวเซอร์สตราเซอ (ฟริดริชไชน์)

โมเทลพลัส เชอเนอเฟลด์

โมเทลพลัส เชอเนอเฟลด์
Schoenefeld
8.6 จาก 10, ดีเลิศ, (138 รีวิว)
"Leider hat bei uns im Zimmer der Kühlschrank nach erbrochen gerochen wenn man ihn angemacht hatte. Der Geruch beim öffnen ließ einen das Frühstück am Abend sehen. Ansonsten war ist es sehr nett dort, schöne Aussicht und sehr bequemes Bett. Die rückgabe der Check-in Karten war umständlich da es nirgends erklärt ist. Man selbst bekommt sie aus dem Automaten muss sie aber beim Check-out persönlich abgeben – etwas irritierend. Ich selbst würde es schon empfehlen denn ich denke ohne den...
เยอรมนี
Louisa
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,791
ราคารวม ฿3,210
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.
โมเทลพลัส เชอเนอเฟลด์
เมื่อเข้าสู่ระบบจะได้รับส่วนลดโดยเฉลี่ยเพิ่มอีก 15% จากหลายพันโรงแรมที่ร่วมรายการ

รีวิวโรงแรมใน เคอนิกส์ วุสแทร์เฮาเซิน ยอดนิยม

เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ เคอนิกส์ วุสแทร์เฮาเซิน

ที่พักให้เช่าใน เคอนิกส์ วุสแทร์เฮาเซิน ราคาประมาณเท่าไหร่

ที่พักใน เคอนิกส์ วุสแทร์เฮาเซิน ราคาประมาณ ฿2,671 ถึง ฿7,970 

ที่พักให้เช่าต่างจากโรงแรมอย่างไร

ที่พักให้เช่ามีสิ่งอำนวยความสะดวกอะไรบ้าง

เที่ยว เคอนิกส์ วุสแทร์เฮาเซิน หน้าไหนราคาถูก หน้าไหนแพงที่สุด และหน้าไหนน่าไปบ้าง

ช่วงที่ค่าที่พักและค่าใช้จ่ายในการเที่ยว เคอนิกส์ วุสแทร์เฮาเซิน ถูกที่สุดคือ ช่วงที่มีราคาแพงที่สุดคือ

เดือนไหนที่มีคนไปเที่ยว เคอนิกส์ วุสแทร์เฮาเซิน มากที่สุด

เดือนที่มีนักท่องเที่ยวเดินทางไป เคอนิกส์ วุสแทร์เฮาเซิน มากที่สุดคือ