ที่พักส่วนตัวในเขตมาร์ติญญี

  • เปลี่ยนใจได้เสมอ

    จองโรงแรมที่ยกเลิกได้ฟรี
  • ให้รางวัลตัวเอง

    เข้าสู่ระบบเพื่อรับส่วนลดอย่างน้อย 10% จากโรงแรมหลายพันแห่ง
  • เลือกได้มาก

    ค้นหาจากที่พักเกือบล้านแห่งทั่วโลก

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน เขตมาร์ติญญี ของเรา

เมซงลาแซกซ์

เมซงลาแซกซ์
Courmayeur
9.8 จาก 10, ไร้ที่ติ, (85 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,279
ราคารวม ฿5,807
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
22 พ.ค. - 23 พ.ค.
เมซงลาแซกซ์

อาลป์ เรเบลเล

อาลป์ เรเบลเล
Bionaz
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (9 รีวิว)
"What an incredible stay! ❤️"
สหรัฐอเมริกา
Nabil
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,517
ราคารวม ฿6,183
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 พ.ค. - 20 พ.ค.
อาลป์ เรเบลเล

โนนองเตอนูฟ เซียร์

โนนองเตอนูฟ เซียร์
ที่พัก 2.0 ดาว
Sierre
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (2 รีวิว)
"Pratique pour une nuit"
สวิตเซอร์แลนด์
Christophe
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,198
ราคารวม ฿3,543
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
24 พ.ค. - 25 พ.ค.
โนนองเตอนูฟ เซียร์

Residence Le Fontenay

Residence Le Fontenay
ที่พัก 2.0 ดาว
Passy
7.6 จาก 10, ดี, (209 รีวิว)
"L’accueil …l’amabilité du personnel…la propreté de l’établissement. La qualité de la restauration."
ฝรั่งเศส
Françoise
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,230
ราคารวม ฿3,629
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
Residence Le Fontenay

สตูดิโออบอุ่นในใจกลางหมู่บ้าน

สตูดิโออบอุ่นในใจกลางหมู่บ้าน
ที่พัก 3.0 ดาว
Evolène
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,763
ราคารวม ฿6,305
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
31 พ.ค. - 1 มิ.ย.
สตูดิโออบอุ่นในใจกลางหมู่บ้าน

อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน เลส์ อูชส์ ติดลานสกี พร้อม วิวภูเขา

อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน เลส์ อูชส์ ติดลานสกี พร้อม วิวภูเขา
Les Houches
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
"Amazing host, everything you need is included, only a 1 minute walk to the ski lift"
สหราชอาณาจักร
Kevin
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,907
ราคารวม ฿3,343
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
2 มิ.ย. - 3 มิ.ย.
อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน เลส์ อูชส์ ติดลานสกี พร้อม วิวภูเขา

Résidence Grand Massif - Vacancéole

Résidence Grand Massif - Vacancéole
ที่พัก 3.0 ดาว