ที่พักส่วนตัวในเกียราจอนดง

ค้นหาจากที่พักเกือบล้านแห่งทั่วโลก

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน เกียราจอนดง ของเรา

2 ห้องนอนที่มีสไตล์และเStrategic ที่ Gateway Ahmad Yani Cicadas Apartment ใกล้ห้างสรรพสินค้า

ที่พัก 3.0 ดาว
Cicaheum
ราคาปัจจุบันคือ ฿916
ราคารวม ฿1,109
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.

สตูดิโอที่เหมาะสมที่ Harvard Jatinangor ใกล้ IPDN

สตูดิโอที่เหมาะสมที่ Harvard Jatinangor ใกล้ IPDN
ที่พัก 2.5 ดาว
Cileunyi
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
"Nice view "
แคนาดา
Sonic The
ราคาปัจจุบันคือ ฿743
ราคารวม ฿898
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
14 พ.ค. - 15 พ.ค.
สตูดิโอที่เหมาะสมที่ Harvard Jatinangor ใกล้ IPDN

โรงแรม อัลกัสตูรี แอนด์ คอทเทจ ชารีอะห์

โรงแรม อัลกัสตูรี แอนด์ คอทเทจ ชารีอะห์
ที่พัก 2.0 ดาว
Ciwidey
ราคาปัจจุบันคือ ฿820
ราคารวม ฿992
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
1 มิ.ย. - 2 มิ.ย.
โรงแรม อัลกัสตูรี แอนด์ คอทเทจ ชารีอะห์

ซาฟยา อพาร์ตโฮเทล บาย โคซี่สเตย์ - บันดุง

ซาฟยา อพาร์ตโฮเทล บาย โคซี่สเตย์ - บันดุง
ที่พัก 4.0 ดาว
ปาเลดัง
8.0 จาก 10, ดีมาก, (3 รีวิว)
"Property and room clean, but bedroom to small and bed doesn't fit for two people for western. Feel like sleep inside the box left side is wall and right side window then you have to claim from the in the bed."
ออสเตรเลีย
Rose
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,382
ราคารวม ฿2,152
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
ซาฟยา อพาร์ตโฮเทล บาย โคซี่สเตย์ - บันดุง

ชีวีเดย์ จังเกิลแคมป์ แอนด์ วิลลา

ชีวีเดย์ จังเกิลแคมป์ แอนด์ วิลลา
ที่พัก 3.5 ดาว
Pasirjambu
ราคาปัจจุบันคือ ฿482
ราคารวม ฿583
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
ชีวีเดย์ จังเกิลแคมป์ แอนด์ วิลลา

เดอะสวีทส์ เมโทร อพาร์ทเมนท์ - คิงพรอพเพอร์ตี้

เดอะสวีทส์ เมโทร อพาร์ทเมนท์ - คิงพรอพเพอร์ตี้
ที่พัก 2.5 ดาว
จาติซารี
6.0 จาก 10, (2 รีวิว)
"More improvement on room cleanest"
สหรัฐอเมริกา
Suriany
ราคาปัจจุบันคือ ฿323
ราคารวม ฿391
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
เดอะสวีทส์ เมโทร อพาร์ทเมนท์ - คิงพรอพเพอร์ตี้

น้ำท่วมแม่น้ำ Ciwidey

น้ำท่วมแม่น้ำ Ciwidey
ที่พัก 3.0 ดาว
Pasirjambu
ราคาปัจจุบันคือ ฿893
ราคารวม ฿1,080
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
น้ำท่วมแม่น้ำ Ciwidey

ซาร์วา บาย Kozystay - พาสคาล

ซาร์วา บาย Kozystay - พาสคาล
ที่พัก 3.5 ดาว
อาร์จูนา
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,255
ราคารวม ฿1,997
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
31 พ.ค. - 1 มิ.ย.
ซาร์วา บาย Kozystay - พาสคาล

วิลลา กัมปุง ซันตรี

วิลลา กัมปุง ซันตรี
ที่พัก 2.0 ดาว
Cimenyan
ราคาปัจจุบันคือ ฿489
ราคารวม ฿592
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.
วิลลา กัมปุง ซันตรี

จัสมิน โคซี่ วิลลา 3 ห้องนอน สระว่ายน้ำอุ่น และบิลเลียด

จัสมิน โคซี่ วิลลา 3 ห้องนอน สระว่ายน้ำอุ่น และบิลเลียด
ที่พัก 3.0 ดาว
Cimenyan
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (4 รีวิว)
"Private pool and nice weather"
สหรัฐอเมริกา
Yoseph
ราคาปัจจุบันคือ ฿6,268
ราคารวม ฿7,584
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
24 พ.ค. - 25 พ.ค.
จัสมิน โคซี่ วิลลา 3 ห้องนอน สระว่ายน้ำอุ่น และบิลเลียด

โซลิทูด วิลลา ทาฮูรา

โซลิทูด วิลลา ทาฮูรา
ที่พัก 3.5 ดาว
Lembang
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,250
ราคารวม ฿3,933
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 พ.ค. - 20 พ.ค.
โซลิทูด วิลลา ทาฮูรา

วิลลา เฟริดิส

วิลลา เฟริดิส
ที่พัก 3.0 ดาว
Banjaran
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,480
ราคารวม ฿3,000
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
15 พ.ค. - 16 พ.ค.
วิลลา เฟริดิส

ปูริ เซอเตียบูดี เรสซิเดนซ์

ปูริ เซอเตียบูดี เรสซิเดนซ์
ที่พัก 4.0 ดาว
เซเตียบูดี
7.4 จาก 10, ดี, (3 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿968
ราคารวม ฿1,172
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
23 พ.ค. - 24 พ.ค.
ปูริ เซอเตียบูดี เรสซิเดนซ์

ทาวารี บาย โคซี่สเตย์ - บันดุง

ทาวารี บาย โคซี่สเตย์ - บันดุง
ที่พัก 4.0 ดาว
บาบากัน จียามิส
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,649
ราคารวม ฿2,636
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
9 มิ.ย. - 10 มิ.ย.
ทาวารี บาย โคซี่สเตย์ - บันดุง

ดาโกเป โฮมสเตย์

ดาโกเป โฮมสเตย์
ที่พัก 2.0 ดาว
Lembang
ราคาปัจจุบันคือ ฿370
ราคารวม ฿448
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
13 พ.ค. - 14 พ.ค.
ดาโกเป โฮมสเตย์

เอล รอแยล บาย ฟาริซี รูมส์

เอล รอแยล บาย ฟาริซี รูมส์
ที่พัก 2.5 ดาว
บรากา
ราคาปัจจุบันคือ ฿972
ราคารวม ฿1,177
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
เอล รอแยล บาย ฟาริซี รูมส์

เรฮัต แอท วิลลา กอล์ฟ ไอส์แลนด์ ดาโก รีสอร์ต 2

เรฮัต แอท วิลลา กอล์ฟ ไอส์แลนด์ ดาโก รีสอร์ต 2
ที่พัก 3.0 ดาว
Cimenyan
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,132
ราคารวม ฿2,580
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 พ.ค. - 20 พ.ค.
เรฮัต แอท วิลลา กอล์ฟ ไอส์แลนด์ ดาโก รีสอร์ต 2

อพาร์ตเมนต์ อีสตัน พาร์ค - เจียนดารา

อพาร์ตเมนต์ อีสตัน พาร์ค - เจียนดารา
ที่พัก 3.0 ดาว
Cileunyi
ราคาปัจจุบันคือ ฿519
ราคารวม ฿627
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
อพาร์ตเมนต์ อีสตัน พาร์ค - เจียนดารา

ที่พัก 2 ห้องนอน Ciater Highland Resort

ที่พัก 2 ห้องนอน Ciater Highland Resort
ที่พัก 2.0 ดาว
Ciater
ราคาปัจจุบันคือ ฿917
ราคารวม ฿1,109
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
2 มิ.ย. - 3 มิ.ย.
ที่พัก 2 ห้องนอน Ciater Highland Resort

อาโรวาลา วิลลา

อาโรวาลา วิลลา
ที่พัก 3.0 ดาว
Lembang
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,283
ราคารวม ฿5,182
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
11 มิ.ย. - 12 มิ.ย.
อาโรวาลา วิลลา

รีวิวโรงแรม เกียราจอนดง ยอดนิยม

เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ เกียราจอนดง

อพาร์ทเมนท์สำหรับวันหยุดในเกียราจอนดง

ค้นหาบ้านพักตากอากาศในเกียราจอนดงบน Expedia.co.th! ค้นหาบ้านพัก วิลล่า อพาร์ทเมนท์ สำหรับทริปเที่ยววันหยุดของคุณที่เกียราจอนดงได้ง่ายๆ เพียงทำตามขั้นตอนใดขั้นตอนหนึ่งต่อไปนี้

  • เลือกดูบ้านพักตากอากาศในเกียราจอนดงบนเว็บไซต์ของเรา
  • ใช้แผนที่ค้นหาอพาร์ทเมนท์และบ้านพักตากอากาศย่านที่คุณต้องการในเกียราจอนดง
  • ป้อนวันเดินทางเพื่อค้นหาดีลบ้านพักตากอากาศที่ดีที่สุดในเกียราจอนดง

ไม่ต้องหาที่ไหนแล้ว เรามีที่พักดีๆ มากมายในเกียราจอนดงรวมไว้ในที่เดียว!