บ้านพักในเซนตูเรียน

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน เซนตูเรียน ของเรา

เนเจอร์สกรีนรีสอร์ทแอนด์สปา

เนเจอร์สกรีนรีสอร์ทแอนด์สปา
ที่พัก 3.0 ดาว
Centurion
8.0 จาก 10, ดีมาก, (1 รีวิว)
"Pretty good, only thing free wifi was advertised on your site and there was no wifi. When we booked on your site we specifically looked for a place with wifi as we had a foreign visitor. Maybe update this"
แอฟริกาใต้
นักเดินทางนิรนาม
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,268
ราคารวม ฿1,458
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
เนเจอร์สกรีนรีสอร์ทแอนด์สปา

Accommodation @ Van's

Accommodation @ Van's
ที่พัก 4.0 ดาว
Centurion
8.2 จาก 10, ดีมาก, (25 รีวิว)
"Scrupulously clean and delightful staff"
แคนาดา
Judy
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,719
ราคารวม ฿1,977
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
31 พ.ค. - 1 มิ.ย.
Accommodation @ Van's

โชนาลังกา วัลเลย์ รีสอร์ท

โชนาลังกา วัลเลย์ รีสอร์ท
ที่พัก 3.0 ดาว
Centurion
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,224
ราคารวม ฿2,224
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
27 พ.ค. - 28 พ.ค.
โชนาลังกา วัลเลย์ รีสอร์ท

บ้านเช่า 3 ห้องนอนที่มีเสน่ห์ใน เซนจูเรียน, แอฟริกาใต้

บ้านเช่า 3 ห้องนอนที่มีเสน่ห์ใน เซนจูเรียน, แอฟริกาใต้
ที่พัก 2.0 ดาว
Centurion
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,512
ราคารวม ฿4,027
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
26 พ.ค. - 27 พ.ค.
บ้านเช่า 3 ห้องนอนที่มีเสน่ห์ใน เซนจูเรียน, แอฟริกาใต้

Wilger Guesthouse

Wilger Guesthouse
ที่พัก 3.0 ดาว
Centurion
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (8 รีวิว)
"We had an amazing stay and communication was superb from the beginning. When we arrived it was clean and welcoming. Throughout our stay we can not complain about anything. "
สหราชอาณาจักร
Magdalena
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,338
ราคารวม ฿2,688
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
24 พ.ค. - 25 พ.ค.
Wilger Guesthouse

ชิค มิดทาวน์ สตูดิโอ - 1 เตียง - โซลาร์ - สระว่ายน้ำ - ไฟเบอร์ - แซมแรนด์

ที่พัก 2.5 ดาว
เดอะรีดส์
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,598
ราคารวม ฿1,837
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
26 พ.ค. - 27 พ.ค.

ชิคและเซเรน 1-เตียง ฮาเว่น ในรูดีพอร์ต

ชิคและเซเรน 1-เตียง ฮาเว่น ในรูดีพอร์ต
ที่พัก 3.0 ดาว
รูเดพอร์ท
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
"Peaceful, serene and very cozy. I had a wonderful stay here. Host very accommodating and helpful."
สหรัฐอเมริกา
Sephina
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,544
ราคารวม ฿2,137
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
24 พ.ค. - 25 พ.ค.
ชิคและเซเรน 1-เตียง ฮาเว่น ในรูดีพอร์ต

Little Swift Chalets

Little Swift Chalets
ที่พัก 3.0 ดาว
Hartbeespoort
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, (8 รีวิว)
"I was amazing to see and hear all the wild life. As a bonus we got to witness the hot air balloons inflate and fly away."
แอฟริกาใต้
Jean-Pierre
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,924
ราคารวม ฿3,362
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
4 มิ.ย. - 5 มิ.ย.
Little Swift Chalets

Nehema Manor

Nehema Manor
ที่พัก 3.5 ดาว
Hartbeespoort
8.0 จาก 10, ดีมาก, (4 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,166
ราคารวม ฿2,491
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
24 พ.ค. - 25 พ.ค.
Nehema Manor

First Group Magalies Park

First Group Magalies Park
ที่พัก 4.0 ดาว
Hartbeespoort
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (112 รีวิว)
"This was a great place to stay for our needs, a spacious chalet, well furnished, great bed, and outdoor had a nice bush experience with birds and antelope 👍.Golf course is good, restaurant superb 👌, we’ll be back soon 🙏👍"
สหราชอาณาจักร
Christopher
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,055
ราคารวม ฿4,664
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
3 มิ.ย. - 4 มิ.ย.
First Group Magalies Park
เมื่อเข้าสู่ระบบจะได้รับส่วนลดโดยเฉลี่ยเพิ่มอีก 15% จากหลายพันโรงแรมที่ร่วมรายการ

รีวิวโรงแรมใน เซนตูเรียน ยอดนิยม

เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ เซนตูเรียน

ที่พักให้เช่าใน เซนตูเรียน ราคาประมาณเท่าไหร่

ที่พักใน เซนตูเรียน ราคาประมาณ ฿1,458 ถึง ฿16,051 

ที่พักให้เช่าต่างจากโรงแรมอย่างไร

ที่พักให้เช่ามีสิ่งอำนวยความสะดวกอะไรบ้าง

เที่ยว เซนตูเรียน หน้าไหนราคาถูก หน้าไหนแพงที่สุด และหน้าไหนน่าไปบ้าง

ช่วงที่ค่าที่พักและค่าใช้จ่ายในการเที่ยว เซนตูเรียน ถูกที่สุดคือ ช่วงที่มีราคาแพงที่สุดคือ

เดือนไหนที่มีคนไปเที่ยว เซนตูเรียน มากที่สุด

เดือนที่มีนักท่องเที่ยวเดินทางไป เซนตูเรียน มากที่สุดคือ

สำรวจโลกแห่งการเดินทางไปกับเอ็กซ์พีเดีย