บ้านพักในบรูแคร์ก

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน บรูแคร์ก ของเรา

Le Gîte des Voyageurs

Le Gîte des Voyageurs
Bourbourg
8.4 จาก 10, ดีมาก, (23 รีวิว)
"Pro: cheap, free, big mineral water, Nespresso coffee machine, free parking Cons: bed had a valley in the center, one of the window shutter was missing, very tight small room, shower. Wasn't any parking place in the reality. Fridge inner lamp broken."
สหราชอาณาจักร
Istvan
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,936
ราคารวม ฿2,974
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
16 พ.ค. - 17 พ.ค.
Le Gîte des Voyageurs

ออลสวีทส์ อพาร์ตโฮเทล | ดังแกร์ก เซนเตอร์

ออลสวีทส์ อพาร์ตโฮเทล | ดังแกร์ก เซนเตอร์
ที่พัก 3.0 ดาว
แด็งแกร์ก ซ็องทร์
8.4 จาก 10, ดีมาก, (1,734 รีวิว)
"bedroom was more like a dorm room...would have been ok if advertised like that. The bathroom could also have been cleaner."
แคนาดา
Lisa
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,107
ราคารวม ฿2,451
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
14 มิ.ย. - 15 มิ.ย.
ออลสวีทส์ อพาร์ตโฮเทล | ดังแกร์ก เซนเตอร์

อีแวนซี่เบรย-ดูนส์

อีแวนซี่เบรย-ดูนส์
Bray-Dunes
7.8 จาก 10, ดี, (130 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,743
ราคารวม ฿6,281
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
อีแวนซี่เบรย-ดูนส์

Apart'Moment ÉVASION = อพาร์ตโมเมนต์ เอวาซิออง

Apart'Moment ÉVASION = อพาร์ตโมเมนต์ เอวาซิออง
Saint-Omer
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (5 รีวิว)
"J'ai passé deux nuits dans cet établissement. Je vous recommande le moment detente, il vous garantira un séjour exceptionnel. Le spa privatif est incroyable. Encore merci pour tout."
ฝรั่งเศส
Yael
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,969
ราคารวม ฿6,025
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
Apart'Moment ÉVASION = อพาร์ตโมเมนต์ เอวาซิออง

Apart'Moment Bourbourg Centre

Apart'Moment Bourbourg Centre
Bourbourg
8.2 จาก 10, ดีมาก, (13 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,363
ราคารวม ฿5,401
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
16 พ.ค. - 17 พ.ค.
Apart'Moment Bourbourg Centre

Evancy Bray-Dunes Etoile de mer

Evancy Bray-Dunes Etoile de mer
Bray-Dunes
8.2 จาก 10, ดีมาก, (72 รีวิว)
"Kommunikointi henkilökunnan kanssa lähes mahdotonta, mutta itse hotelli oikein hieno. "
ฟินแลนด์
Sauli
ราคาปัจจุบันคือ ฿7,186
ราคารวม ฿10,484
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
31 พ.ค. - 1 มิ.ย.
Evancy Bray-Dunes Etoile de mer

รอยัล อพาร์ต ซิตี้ 1

รอยัล อพาร์ต ซิตี้ 1
Calais
6.0 จาก 10, (1 รีวิว)
"Réception incroyablement moderne et déshumanisée : un micro et une caméra ! Communication aussi à la pointe du progrès: sms ! Surprenant ! Chambre 1 le chauffage est en panne. Sinon pour le prix c‘est plutôt bien et calme même si les murs sont fins ,"
ฝรั่งเศส
Jean Luc
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,826
ราคารวม ฿2,320
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
รอยัล อพาร์ต ซิตี้ 1

โดมิตีส์ เลอ ฟิล เดอ ซัว

โดมิตีส์ เลอ ฟิล เดอ ซัว
Calais
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, (11 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,868
ราคารวม ฿4,371
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
31 พ.ค. - 1 มิ.ย.
โดมิตีส์ เลอ ฟิล เดอ ซัว

อีแวนซี อีทัวลด์เดดูน

อีแวนซี อีทัวลด์เดดูน
Bray-Dunes
8.2 จาก 10, ดีมาก, (63 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,450
ราคารวม ฿7,474
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
18 พ.ค. - 19 พ.ค.
อีแวนซี อีทัวลด์เดดูน

บรีซ มารีน

บรีซ มารีน
Koksijde
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,319
ราคารวม ฿19,005
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
16 พ.ค. - 17 พ.ค.
บรีซ มารีน

อพาร์ตโมเมนต์ ออง กรุ๊ป - เลอ โบฮีเมียน ชิค

อพาร์ตโมเมนต์ ออง กรุ๊ป - เลอ โบฮีเมียน ชิค
Saint-Omer
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
"One of the best places we've stayed at and we stay at many hotels. Beautiful apartment, very clean. Excellent communication throughout. We love this place and will stay again."
สหราชอาณาจักร
Dharmendra
ราคาปัจจุบันคือ ฿17,860
ราคารวม ฿17,943
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
16 พ.ค. - 17 พ.ค.
อพาร์ตโมเมนต์ ออง กรุ๊ป - เลอ โบฮีเมียน ชิค

สตูดิโอ รอยัล

สตูดิโอ รอยัล
Saint-Omer
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,450
ราคารวม ฿2,768
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.

De Panne
ราคาปัจจุบันคือ ฿6,028
ราคารวม ฿8,796
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
2 มิ.ย. - 3 มิ.ย.
Duplex App De Panne

Clos Duplex

Clos Duplex
De Panne
ราคาปัจจุบันคือ ฿6,028
ราคารวม ฿8,645
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
1 มิ.ย. - 2 มิ.ย.
Clos Duplex

อพาร์ตโมเมนต์ คอมฟอร์ต แซงต์-โอแมร์

อพาร์ตโมเมนต์ คอมฟอร์ต แซงต์-โอแมร์
Saint-Omer
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (177 รีวิว)
"Ras"
ฝรั่งเศส
THIERRY
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,531
ราคารวม ฿2,588
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
31 พ.ค. - 1 มิ.ย.
อพาร์ตโมเมนต์ คอมฟอร์ต แซงต์-โอแมร์

Studio Le Lavandou

Studio Le Lavandou
De Panne
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (4 รีวิว)
"Logement très fonctionnel et agréable, la terrasse offre une pièce en plus, très ensoleillée et environnement très calme."
ฝรั่งเศส
nathalie
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,994
ราคารวม ฿5,248
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
1 มิ.ย. - 2 มิ.ย.
Studio Le Lavandou

สตูดิโอ ซันไชน์

สตูดิโอ ซันไชน์
Saint-Omer
6.0 จาก 10, (1 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,579
ราคารวม ฿2,914
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
15 มิ.ย. - 16 มิ.ย.
สตูดิโอ ซันไชน์

Clos 1

Clos 1
De Panne
7.6 จาก 10, ดี, (4 รีวิว)
"Bien! Bémol...douche et wc ensemble,de l'eau partout...lavabo de la salle d'eau minuscule...mieux vaut l'enlever... Matelas un peu dur pour mon dos Garde-robe pourrait être rajoutée dans chambre:on ne sait pas où défaire sa valise. Porte du wc ne se ferme pas(petite réparation à faire...). Mal insonorisé par rapport à l'étage !: pas su faire une seule sieste efficace sans boules quies(enfants qui courent tout le temps en tapant des pieds...et...j'aime les enfants!:ai acheté des boules quies...😅...
ฝรั่งเศส
CLAIRE