ทั้งหลัง
ที่พักอบอุ่นใจสไตล์แลมเบิร์ตวิลล์ในใจกลางดาวน์ทาวน์!
ที่พัก 3.0 ดาว
Cozy Lambertville Abode in the Heart of Downtown!
คลังภาพ ที่พักอบอุ่นใจสไตล์แลมเบิร์ตวิลล์ในใจกลางดาวน์ทาวน์!

รีวิว
6.66.6 จาก 10
ข้อมูลที่พัก
ที่พักอบอุ่นใจสไตล์แลมเบิร์ตวิลล์ในใจกลางดาวน์ทาวน์!
- คอทเทจใกล้ เพดดเลอร์วิลเลจ
- ที่พักอบอุ่นใจสไตล์แลมเบิร์ตวิลล์ในใจกลางดาวน์ทาวน์! มีสวน และบริการอื่นๆ อีกมากมายผู้เข้าพักสามารถเชื่อมต่อกับWi-Fi ฟรีในพื้นที่สาธารณะ
- สิทธิประโยชน์อื่นๆ ของคอทเทจแห่งนี้ ได้แก่
- ที่พักปลอดบุหรี่
- สิ่งอำนวยความสะดวกในห้องพัก
- ห้องพักทั้งหมดที่ ที่พักอบอุ่นใจสไตล์แลมเบิร์ตวิลล์ในใจกลางดาวน์ทาวน์! ขึ้นชื่อเรื่องความสะดวกสบาย เช่น พื้นที่ทำงานแบบใช้แล็ปท็อป และ เครื่องปรับอากาศ
- สิ่งอำนวยความสะดวกเพิ่มเติมภายในห้องพักได้แก่
ห้องนอน
- 2 ห้องนอน
- มีผ้าปูที่นอนให้บริการ
ห้องน้ำ
- ห้องน้ำส่วนตัว 1 ห้อง
สิ่งอำนวยความสะดวกด้านความปลอดภัย
- เครื่องตรวจจับคาร์บอนมอนอกไซด์ (ผู้ให้บริการที่พักระบุว่ามีเครื่องตรวจจับคาร์บอนมอนอกไซด์ในที่พัก)
- เครื่องตรวจจับควัน (ผู้ให้บริการที่พักระบุว่ามีเครื่องตรวจจับควันในที่พัก)

- ร้านอาหาร
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, 584 รีวิว
9.4
ไร้ที่ติ
584 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,367
฿4,367
ราคารวม ฿5,005
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 มิ.ย. - 22 มิ.ย.

- รวมที่จอดรถ
8.2 จาก 10, ดีมาก, 1,111 รีวิว
8.2
ดีมาก
1,111 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,119
฿4,119
ราคารวม ฿4,572
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
26 พ.ค. - 27 พ.ค.

- ร้านอาหาร
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, 1,001 รีวิว
9.2
ยอดเยี่ยม
1,001 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿7,682
฿7,682
ราคารวม ฿10,090
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.

- รวมที่จอดรถ
8.6 จาก 10, ดีเลิศ, 1,011 รีวิว
8.6
ดีเลิศ
1,011 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,983
฿3,983
ราคารวม ฿4,565
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
28 พ.ค. - 29 พ.ค.

- ฟิตเนส
8.8 จาก 10, ดีเลิศ, 923 รีวิว
8.8
ดีเลิศ
923 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,566
฿5,566
ราคารวม ฿6,380
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
18 มิ.ย. - 19 มิ.ย.

- เครื่องปรับอากาศ
8.6 จาก 10, ดีเลิศ, 1,002 รีวิว
8.6
ดีเลิศ
1,002 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,024
฿4,024
ราคารวม ฿4,467
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
3 มิ.ย. - 4 มิ.ย.

สปริงฮิลล์สวีทส์ บายแมริออท อีวิง พรินซ์ตันเซาท์
Trenton
สปริงฮิลล์สวีทส์ บายแมริออท อีวิง พรินซ์ตันเซาท์
Trenton
- รวมอาหารเช้า
- รถรับส่งสนามบินฟรี
- สัตว์เลี้ยงเข้าพักได้
- รวมที่จอดรถ
8.8 จาก 10, ดีเลิศ, 1,000 รีวิว
8.8
ดีเลิศ
1,000 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,074
฿4,074
ราคารวม ฿4,669
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
28 พ.ค. - 29 พ.ค.

- ร้านอาหาร
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, 7 รีวิว
10
ไร้ที่ติ
7 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿7,355
฿7,355
ราคารวม ฿8,164
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
2 มิ.ย. - 3 มิ.ย.

- รวมที่จอดรถ
8.6 จาก 10, ดีเลิศ, 873 รีวิว
8.6
ดีเลิศ
873 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,090
฿4,090
ราคารวม ฿4,688
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
7 มิ.ย. - 8 มิ.ย.

- สัตว์เลี้ยงเข้าพักได้
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, 808 รีวิว
9.0
ยอดเยี่ยม
808 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,579
฿3,579
ราคารวม ฿4,102
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
31 พ.ค. - 1 มิ.ย.
นโยบายการเข้าพัก
เช็กอิน
เช็กอินได้ตั้งแต่เวลา: 15:00 น., เช็กอินได้จนถึงเวลา: เที่ยงคืน
เช็กเอาต์
เช็กเอาต์: 10:00 น.
คำแนะนำพิเศษสำหรับการเช็กอิน
สถานที่เช็กอินตั้งอยู่คนละแห่งกับที่พัก คุณต้องไปเช็กอินที่ [apartment]
ผู้เข้าพักต้องติดต่อที่พักล่วงหน้าเพื่อขอคำแนะนำในการเช็กอิน
โปรดติดต่อที่พักอย่างน้อย 48 ชั่วโมงก่อนเดินทางมาถึงเพื่อนัดหมายการเช็กอิน โดยใช้ข้อมูลการติดต่อในอีเมลยืนยันการจอง
ข้อมูลที่ให้ไว้โดยที่พักอาจแปลโดยใช้เครื่องมือแปลอัตโนมัติ
โปรดทราบ
อาจมีการเรียกเก็บค่าธรรมเนียมสำหรับผู้เข้าพักเสริม ซึ่งจะแตกต่างไปตามนโยบายของที่พัก
อาจต้องแสดงบัตรประชาชนและวางบัตรเครดิต เดบิต หรือมัดจำเงินสดเมื่อเช็กอิน สำหรับค่าใช้จ่ายอื่นๆ
คำขอพิเศษต่างๆ ขึ้นอยู่กับความพร้อมของทางโรงแรมเมื่อเช็กอิน และอาจมีค่าบริการเพิ่มเติม คำขอพิเศษเหล่านี้ไม่รับประกันว่าจะมีบริการ
ที่พักนี้รับชำระเงินด้วยบัตรเครดิต, ไม่รับเงินสด
ผู้ให้บริการที่พักระบุว่ามีเครื่องตรวจจับก๊าซคาร์บอนมอนอกไซด์ในที่พัก
ผู้ให้บริการที่พักระบุว่ามีเครื่องตรวจจับควันในที่พัก
ที่พักแห่งนี้มีพื้นที่กลางแจ้ง เช่น ระเบียง เฉลียง ลานระเบียงซึ่งอาจไม่เหมาะสำหรับเด็ก หากคุณมีข้อกังวล เราขอแนะนำให้ติดต่อที่พักก่อนเดินทางมาถึงเพื่อยืนยันว่าสามารถจัดห้องที่เหมาะสมให้กับคุณได้