บ้านพักในรอคเกตเตดิฟัทซิโอ

  • เปลี่ยนใจได้เสมอ

    จองโรงแรมที่ยกเลิกได้ฟรี
  • ให้รางวัลตัวเอง

    เข้าสู่ระบบเพื่อรับส่วนลดอย่างน้อย 10% จากโรงแรมหลายพันแห่ง

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน รอคเกตเตดิฟัทซิโอ ของเรา

ลา ดิโมรา ดิ ดิดา

ลา ดิโมรา ดิ ดิดา
Seggiano
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,479
ราคารวม ฿2,727
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
ลา ดิโมรา ดิ ดิดา

เลอัลโตร ซาโปเร รูมส์

เลอัลโตร ซาโปเร รูมส์
Pitigliano
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (2 รีวิว)
"Limpeza e localização excelente "
บราซิล
Danilo
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,501
ราคารวม ฿3,965
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
3 มิ.ย. - 4 มิ.ย.
เลอัลโตร ซาโปเร รูมส์

ดิโมรา เด มาจิ

ดิโมรา เด มาจิ
Saturnia
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
"É stato un piacere per noi soggiornare presso la Dimora dei Magi"
อิตาลี
Federico Nelson
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,755
ราคารวม ฿3,030
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
5 มิ.ย. - 6 มิ.ย.
ดิโมรา เด มาจิ

อักษริตูริสโม พอกคิโอ มอนเต

อักษริตูริสโม พอกคิโอ มอนเต
Manciano
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (10 รีวิว)
"We had the best breakfast of our entire trip through Tuscany—fresh, delicious, and made with so much care. The owners are truly wonderful people: kind, helpful, and incredibly accommodating. The views from the property are breathtaking, and we loved staying somewhere that genuinely cares about the environment and makes conscious choices in everything they do. We left feeling grateful for the experience and would happily return."
สหรัฐอเมริกา
Renee
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,564
ราคารวม ฿4,034
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
16 พ.ค. - 17 พ.ค.
อักษริตูริสโม พอกคิโอ มอนเต

วิลลาจโจ เล แควร์เช

วิลลาจโจ เล แควร์เช
ที่พัก 4.0 ดาว
Sorano
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (57 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,037
ราคารวม ฿3,530
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 พ.ค. - 22 พ.ค.
วิลลาจโจ เล แควร์เช

เคเอ็ม 0 ดัลเซ็นโทร

เคเอ็ม 0 ดัลเซ็นโทร
Pitigliano
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (76 รีวิว)