บ้านพักในLas Piedras

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน Las Piedras ของเรา

คาซ่าปาร์ชา

คาซ่าปาร์ชา
ที่พัก 1.0 ดาว
Naguabo
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (48 รีวิว)
"Casa Parcha is beautiful and was such a relaxing experience. We stayed in the glamping tent and the setup was simple and perfect. The sound of the waterfalls and birds was so peaceful. We did not want to leave and will definitely be returning. Yusenia was super friendly and accommodating. "
สหรัฐอเมริกา
Heather
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,487
ราคารวม ฿6,355
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
คาซ่าปาร์ชา

Segovia Studio Units

Segovia Studio Units
ที่พัก 3.0 ดาว
ซาบานา อาบาโฆ
8.6 จาก 10, ดีเลิศ, (843 รีวิว)
"I want to begin with the owner, she was beyond awesome! Stay in touch with me and any small question I had she promptly answered and made sure I was satisfied. My apartment was beautiful, super clean, tons of towels, toiletries, cooking items, etc. The only thing I found odd is that there was no stove. I hope that I can make these place my to go stay in PR! "
สหรัฐอเมริกา
Hector
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,828
ราคารวม ฿2,992
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
Segovia Studio Units

แคริบเบียน สตาร์ส

แคริบเบียน สตาร์ส
ที่พัก 4.0 ดาว
ซาบานา อาบาโฆ
7.8 จาก 10, ดี, (58 รีวิว)
"Everything it's good"
สหรัฐอเมริกา
Eli
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,969
ราคารวม ฿3,415
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.
แคริบเบียน สตาร์ส

คอสตา บราวา คอนโด บาย โอเทียม

คอสตา บราวา คอนโด บาย โอเทียม
ที่พัก 2.0 ดาว
Ceiba
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,316
ราคารวม ฿12,126
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
14 พ.ค. - 15 พ.ค.
คอสตา บราวา คอนโด บาย โอเทียม

หมู่บ้าน Picuas

หมู่บ้าน Picuas
ที่พัก 3.0 ดาว
ซาร์ซัล
7.4 จาก 10, ดี, (67 รีวิว)
"Everything was amazing the view perfect recommend 100%"
สหรัฐอเมริกา
Liliana
ราคาปัจจุบันคือ ฿7,015
ราคารวม ฿9,927
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 พ.ค. - 20 พ.ค.
หมู่บ้าน Picuas

พลายา คโลรา

พลายา คโลรา
ที่พัก 3.0 ดาว
คาเบซัส
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (237 รีวิว)
"Amazing place. The host was super responsive. Responded to all communication super effective. Super cozy, very clean "
สหรัฐอเมริกา
irene
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,050
ราคารวม ฿4,127
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 พ.ค. - 22 พ.ค.
พลายา คโลรา

พลายา อิคาโคส

พลายา อิคาโคส
ที่พัก 2.0 ดาว
คาเบซัส
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (96 รีวิว)
"El apartamento es tamaño suficiente. La limpieza regular había algún insecto rastrero También una pega no tener secador después de venir de kayaks."
สเปน
Pablo
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,905
ราคารวม ฿4,144
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
14 พ.ค. - 15 พ.ค.
พลายา อิคาโคส

วิลลา แมงโก้

วิลลา แมงโก้
ที่พัก 3.0 ดาว
Fajardo
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (4 รีวิว)
"Very nice property and just what we needed for accommodations."
สหรัฐอเมริกา
John
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,982
ราคารวม ฿7,049
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
11 มิ.ย. - 12 มิ.ย.
วิลลา แมงโก้

มารีนา อเวนิว บาย โอเทียม

มารีนา อเวนิว บาย โอเทียม
ที่พัก 3.0 ดาว
Fajardo
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (5 รีวิว)
"Propiedad con buena vista, acceso controlado, limpia, cerca de supermercados, playa, restaurantes. Espacios acogedores y limpios recomendable."
สหรัฐอเมริกา
Myrna Lopez
ราคาปัจจุบันคือ ฿4,163
ราคารวม ฿9,886
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
17 พ.ค. - 18 พ.ค.
มารีนา อเวนิว บาย โอเทียม

Las Casitas de Village

Las Casitas de Village
ที่พัก 3.0 ดาว
Carolina
7.4 จาก 10, ดี, (32 รีวิว)
"Take out ginormous spiders from room"
สหรัฐอเมริกา
Eklipse
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,000
ราคารวม ฿6,450
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
24 พ.ค. - 25 พ.ค.
Las Casitas de Village

เอล ยุนเก แรนฟอเรสต์

เอล ยุนเก แรนฟอเรสต์
ที่พัก 3.5 ดาว
Naguabo
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (54 รีวิว)
"What a beautiful place, clean, private, and well equipped with everything you would need to enjoy a relaxing stay."
สหรัฐอเมริกา
Kelly
ราคาปัจจุบันคือ ฿8,198
ราคารวม ฿9,839
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
14 พ.ค. - 15 พ.ค.
เอล ยุนเก แรนฟอเรสต์

Playa palomino

Playa palomino
ที่พัก 3.5 ดาว
คาเบซัส
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (11 รีวิว)
"Nice place, clean, comfortable and close to everything. Walking distance to the beach. I would definitely love to come back."
สหรัฐอเมริกา
John
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,324
ราคารวม ฿3,940
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 พ.ค. - 22 พ.ค.
Playa palomino