ทั้งหลัง
Sungreen Cottage Sigiriya
ที่พัก 3.0 ดาว
Sungreen Cottage Sigiriya
รีวิว
9.49.4 จาก 10
- พื้นที่กลางแจ้ง
- ฝ่ายต้อนรับ 24 ชั่วโมง
เพิ่มวันที่เพื่อดูราคา
ข้อมูลที่พัก
Sungreen Cottage Sigiriya
- คอทเทจริมทะเลสาบ
- ที่ Sungreen Cottage Sigiriya คุณจะได้เพลิดเพลินกับลานระเบียง สวน และอุปกรณ์ซักรีด ปรนนิบัติตนเองด้วยบริการนวดหรือบริการสปาอื่นๆ ไม่พลาดการเชื่อมต่อด้วยWi-Fi ฟรีในห้องพัก
- สิทธิประโยชน์เพิ่มเติม ได้แก่
- จักรยานให้เช่า, บริการจองทัวร์/ตั๋ว และเฟอร์นิเจอร์กลางแจ้ง
- ที่พักปลอดบุหรี่, ฝ่ายต้อนรับ 24 ชั่วโมง และเกม
- สิ่งอำนวยความสะดวกในห้องพัก
- ห้องพักทั้งหมดที่ Sungreen Cottage Sigiriya มีสิทธิพิเศษ เช่น เครื่องปรับอากาศ พร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกอย่าง บริการ Wi-Fi ฟรี และห้องเก็บเสียง
- สิ่งอำนวยความสะดวกอื่นๆ ภายในห้องพักได้แก่
- เครื่องทำความร้อนและพัดลม
- โถสุขภัณฑ์แบบบิเดต์, อ่างอาบน้ำหรือฝักบัว และของใช้ในห้องน้ำฟรี
- ครัวส่วนกลาง, เครื่องชงกาแฟ/ชา และบริการทำความสะอาดทุกวัน
ห้องนอน
- 1 ห้องนอน
- บริการทำความสะอาดทุกวัน
- ฝ่ายต้อนรับ 24 ชั่วโมง
จุดเด่นของที่ตั้งโรงแรม
- ในหมู่บ้าน
- ริมทะเลสาบ
กิจกรรม
- บริการเช่าจักรยาน
- ตกปลาในบริเวณใกล้เคียง
- ปั่นจักรยานในบริเวณใกล้เคียง
- เส้นทางเดินเขา/ขี่จักรยานในบริเวณใกล้เคียง
สิ่งอำนวยความสะดวกด้านความปลอดภัย
- ไม่ได้ระบุว่ามีเครื่องตรวจจับคาร์บอนมอนอกไซด์หรือไม่ (ผู้ให้บริการที่พักไม่ได้ระบุว่ามีเครื่องตรวจจับคาร์บอนมอนอกไซด์หรือไม่ ขอแนะนำให้นำเครื่องตรวจจับแบบพกพามาด้วย)
- ไม่ได้ระบุว่ามีเครื่องตรวจจับควันหรือไม่ (ผู้ให้บริการที่พักไม่ได้ระบุว่ามีเครื่องตรวจจับควันในที่พักหรือไม่)
ข้อมูลทั่วไป
- 3 ยูนิต

- สัตว์เลี้ยงเข้าพักได้
8.0 จาก 10, ดีมาก, 6 รีวิว
8.0
ดีมาก
6 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,279
฿1,279
ราคารวม ฿1,510
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.

ไลอ อนส์เกต โฮมสเตย์
Sigiriya
ไลออนส์เกต โฮมสเตย์
Sigiriya
- มีอาหารเช้า
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, 2 รีวิว
9.0
ยอดเยี่ยม
2 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿343
฿343
ราคารวม ฿405
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
1 มิ.ย. - 2 มิ.ย.

- เครื่องปรับอากาศ
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,320
฿3,320
ราคารวม ฿3,918
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 พ.ค. - 20 พ.ค.

- Wi-Fi ฟรี
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, 10 รีวิว
9.4
ไร้ที่ติ
10 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,233
฿1,233
ราคารวม ฿1,469
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
18 มิ.ย. - 19 มิ.ย.

- บริการซักรีด
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, 1 รีวิว
10
ไร้ที่ติ
1 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿648
฿648
ราคารวม ฿764
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 พ.ค. - 20 พ.ค.

- รวมที่จอดรถ
8.2 จาก 10, ดีมาก, 12 รีวิว
8.2
ดีมาก
12 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿821
฿821
ราคารวม ฿1,124
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 พ.ค. - 20 พ.ค.