บ้านพักในMondovi

  • เปลี่ยนใจได้เสมอ

    จองโรงแรมที่ยกเลิกได้ฟรี
  • ให้รางวัลตัวเอง

    เข้าสู่ระบบเพื่อรับส่วนลดอย่างน้อย 10% จากโรงแรมหลายพันแห่ง

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน Mondovi ของเรา

เล มงโกลฟิแยร์

เล มงโกลฟิแยร์
Piazza
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,409
ราคารวม ฿3,750
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
29 พ.ค. - 30 พ.ค.
เล มงโกลฟิแยร์

รอสโซ แมตโตเน มอนโดวี

รอสโซ แมตโตเน มอนโดวี
Mondovi
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (2 รีวิว)
"Appartamento super curato e bello, il personale disponibile e gentile, consigliatissimo "
อิตาลี
luca
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,594
ราคารวม ฿2,854
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
31 พ.ค. - 1 มิ.ย.
รอสโซ แมตโตเน มอนโดวี

วิลล่าเบอร์นาสโกนิ - ห้องและร้านอาหาร -

วิลล่าเบอร์นาสโกนิ - ห้องและร้านอาหาร -
Narzole
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (28 รีวิว)
"Great place to stay, friendly accommodating staff"
สหรัฐอเมริกา
Yulya
ราคาปัจจุบันคือ ฿5,211
ราคารวม ฿5,732
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
28 พ.ค. - 29 พ.ค.
วิลล่าเบอร์นาสโกนิ - ห้องและร้านอาหาร -

ปาลาส เชเรคิโย บาโรโลครูรีสอร์ท

ปาลาส เชเรคิโย บาโรโลครูรีสอร์ท
Barolo
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (69 รีวิว)
"Attention belle hôtel mais chambre en duplex avec escalier glissant Pour accéder à la baignoire d hydrothérapie accès hyper glissant Site superbe "
ฝรั่งเศส
Enver
ราคาปัจจุบันคือ ฿9,643
ราคารวม ฿10,720
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
5 มิ.ย. - 6 มิ.ย.
ปาลาส เชเรคิโย บาโรโลครูรีสอร์ท

ลา คาซ่า อารันชิโอเน

ลา คาซ่า อารันชิโอเน
Boves
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (5 รีวิว)
"Schönste Unterkunft während 4 Wochen Urlaub, wo jede nur für 1 Nacht genutzt wurde. "
เยอรมนี
Klaus
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,975
ราคารวม ฿3,333
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
1 มิ.ย. - 2 มิ.ย.
ลา คาซ่า อารันชิโอเน

เวลเนสสวีท นากานูนา

เวลเนสสวีท นากานูนา
Roddi
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (15 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿6,572
ราคารวม ฿8,100
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
31 พ.ค. - 1 มิ.ย.
เวลเนสสวีท นากานูนา