บ้านพักในเกาะสีชัง

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน เกาะสีชัง ของเรา

เคป ฮาเว่น เกาะล้าน

เคป ฮาเว่น เกาะล้าน
ที่พัก 3.5 ดาว
หาดสังวาลย์
ราคาปัจจุบันคือ ฿13,900
ราคารวม ฿15,429
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
เคป ฮาเว่น เกาะล้าน

อลัน พูลวิลล่า บางแสน

อลัน พูลวิลล่า บางแสน
ที่พัก 3.0 ดาว
เทศบาลเมืองแสนสุข
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,190
ราคารวม ฿3,509
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
อลัน พูลวิลล่า บางแสน

มาดูซี แกรนด์ วิลล่า

มาดูซี แกรนด์ วิลล่า
ที่พัก 3.5 ดาว
เกาะล้าน
9.8 จาก 10, ไร้ที่ติ, (19 รีวิว)
"Got the pool villa room and I wish I got the beachfront room. "
สหรัฐอเมริกา
Keith
ราคาปัจจุบันคือ ฿7,162
ราคารวม ฿7,950
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
มาดูซี แกรนด์ วิลล่า

บัลโคนี ซีไซด์ ศรีราชา โฮเทล แอนด์ เซอร์วิส อพาร์ทเมนท์

บัลโคนี ซีไซด์ ศรีราชา โฮเทล แอนด์ เซอร์วิส อพาร์ทเมนท์
ที่พัก 4.5 ดาว
อ.ศรีราชา
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (179 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,883
ราคารวม ฿4,590
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
2 มิ.ย. - 3 มิ.ย.
บัลโคนี ซีไซด์ ศรีราชา โฮเทล แอนด์ เซอร์วิส อพาร์ทเมนท์

วิวทะเลในทำเลที่ดีเยี่ยม

วิวทะเลในทำเลที่ดีเยี่ยม
ที่พัก 2.0 ดาว
พัทยากลาง
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (1 รีวิว)
"Wir hatten ein Zimmer im Block B mit seitlichen Meerblick. Das Zimmer war sauber und gepflegt. (bis auf kleine Gebrauchsspuren). Waschmaschine funktionierte tadellos. Parkplätze gab es zu genüge. Security war sehr feundlich. Der Pool im Block A war sehr schön und sauber. "
เยอรมนี
Rainer
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,391
ราคารวม ฿1,645
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 พ.ค. - 22 พ.ค.
วิวทะเลในทำเลที่ดีเยี่ยม

ดิเอดจ์

ดิเอดจ์
ที่พัก 5.0 ดาว
พัทยากลาง
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (31 รีวิว)
"Great location! Room was spotless. Host was very attentive and quick to respond. Apartment had all the mod cons. Great kitchen, bathroom, iron and hairdryer. Would definitely come back. Five stars! "
สหรัฐอเมริกา
Michelle
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,600
ราคารวม ฿3,757
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 พ.ค. - 22 พ.ค.
ดิเอดจ์

เอดจ์ เซ็นทรัล พัทยา บายพีเอช

เอดจ์ เซ็นทรัล พัทยา บายพีเอช
ที่พัก 4.0 ดาว
พัทยากลาง
8.4 จาก 10, ดีมาก, (27 รีวิว)
"The room is little bit small but the rooftop pool is absolutely stunning, the rooftop pool and gym facilities worth every penny you spend on."
แคนาดา
LIAN
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,364
ราคารวม ฿1,612
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
23 พ.ค. - 24 พ.ค.
เอดจ์ เซ็นทรัล พัทยา บายพีเอช

เดอะ ไวโอลิน ศรีราชา

เดอะ ไวโอลิน ศรีราชา
ที่พัก 3.0 ดาว
แหลมฉบัง
8.8 จาก 10, ดีเลิศ, (15 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿952
ราคารวม ฿1,125
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
3 มิ.ย. - 4 มิ.ย.
เดอะ ไวโอลิน ศรีราชา

เอดจ์ เซ็นทรัล พัทยา บายมิคกี้

เอดจ์ เซ็นทรัล พัทยา บายมิคกี้
ที่พัก 4.0 ดาว
พัทยากลาง
8.4 จาก 10, ดีมาก, (44 รีวิว)
"Nice place"
ไทย
CHANON
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,991
ราคารวม ฿2,200
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
เอดจ์ เซ็นทรัล พัทยา บายมิคกี้

ปริญญา เฮาส์

ปริญญา เฮาส์
ที่พัก 2.5 ดาว
บางปลาสร้อย
7.6 จาก 10, ดี, (5 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿588
ราคารวม ฿692
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
ปริญญา เฮาส์

สยามพูลวิลล่า พัทยา

สยามพูลวิลล่า พัทยา
ที่พัก 5.0 ดาว
จอมเทียน
8.6 จาก 10, ดีเลิศ, (30 รีวิว)
"객실청소. 주방용기 상태가 별루에요. 방음은 최악이에요. 그러나 해변과거리 야시장 등은 좋아요"
เกาหลีใต้
munsik
ราคาปัจจุบันคือ ฿6,244
ราคารวม ฿6,900
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
สยามพูลวิลล่า พัทยา

เดอะ พาโนรา พัทยา บายพีเอช

เดอะ พาโนรา พัทยา บายพีเอช
ที่พัก 4.0 ดาว
จอมเทียน
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,603
ราคารวม ฿2,394
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
เดอะ พาโนรา พัทยา บายพีเอช

วิวทะเล6 บาย แพท 42

วิวทะเล6 บาย แพท 42
ที่พัก 3.0 ดาว
พัทยากลาง
8.2 จาก 10, ดีมาก, (97 รีวิว)
"Clean room, but few plugs, soft beds, parking, near the beach"
ไทย
นักเดินทางนิรนาม
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,654
ราคารวม ฿1,955
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.
วิวทะเล6 บาย แพท 42

เรสซิเดนซ์ วีรันดา บายธิตา

เรสซิเดนซ์ วีรันดา บายธิตา
ที่พัก 3.5 ดาว
จอมเทียน
10.0 จาก 10, ไร้ที่ติ, (3 รีวิว)
"Wonderful vacation apartment, comfortable beds, extremely clean and quiet. Well-stocked kitchen with useful household items like scissors and knives that actually cut. One of the pools had a lot of shade in the afternoon which was ideal with small kids. The staff was also lovely. "
สวิตเซอร์แลนด์
Arlette
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,698
ราคารวม ฿3,481
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 พ.ค. - 22 พ.ค.
เรสซิเดนซ์ วีรันดา บายธิตา

ซันไรซ่า ศรีราชา

ซันไรซ่า ศรีราชา
ที่พัก 3.0 ดาว
อ.ศรีราชา
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (10 รีวิว)
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,903
ราคารวม ฿2,249
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 พ.ค. - 21 พ.ค.