บ้านพักในมาราเอโตตารา

ในอีก 4 เดือน

ตัวเลือกที่พักส่วนตัวให้เช่าใน มาราเอโตตารา ของเรา

Anchorage Motor Lodge

Anchorage Motor Lodge
ที่พัก 4.0 ดาว
อฮูรีรี
8.6 จาก 10, ดีเลิศ, (319 รีวิว)
"Only regret is we didn't stay longer! Beautiful location, amazing facilities, comfy bed!! Highly recommend!"
ออสเตรเลีย
Jodie
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,116
ราคารวม ฿2,434
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
24 พ.ค. - 25 พ.ค.
Anchorage Motor Lodge

The Nautilus Napier

The Nautilus Napier
ที่พัก 4.0 ดาว
นาเปียร์เซาธ์
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (1,997 รีวิว)
"Lovely tidy clean room and wonderful view from the room"
ออสเตรเลีย
Scott and Debbie
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,559
ราคารวม ฿2,943
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
31 พ.ค. - 1 มิ.ย.
The Nautilus Napier

Quest Napier Serviced Apartment

Quest Napier Serviced Apartment
ที่พัก 4.5 ดาว
นาเปียร์เซาธ์
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (990 รีวิว)
"Room was clean and tidy, had everything that was expected"
ออสเตรเลีย
Moni
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,480
ราคารวม ฿2,852
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
19 มิ.ย. - 20 มิ.ย.
Quest Napier Serviced Apartment

Tuki Tuki Motel

Tuki Tuki Motel
ที่พัก 3.5 ดาว
Waipukurau
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, (101 รีวิว)
"Cheery welcome. Milk without asking. Good clean comfortable room."
ออสเตรเลีย
Terence
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,408
ราคารวม ฿2,769
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
21 มิ.ย. - 22 มิ.ย.
Tuki Tuki Motel

Quest Hastings

Quest Hastings
ที่พัก 4.0 ดาว
Hastings
9.6 จาก 10, ไร้ที่ติ, (161 รีวิว)
"Loved my stay, it was so quiet had the best sleep"
ออสเตรเลีย
Carol
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,350
ราคารวม ฿3,852
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
14 มิ.ย. - 15 มิ.ย.
Quest Hastings
เมื่อเข้าสู่ระบบจะได้รับส่วนลดโดยเฉลี่ยเพิ่มอีก 15% จากหลายพันโรงแรมที่ร่วมรายการ

รีวิวโรงแรมใน มาราเอโตตารา ยอดนิยม

เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ มาราเอโตตารา

ที่พักให้เช่าใน มาราเอโตตารา ราคาประมาณเท่าไหร่

ที่พักใน มาราเอโตตารา ราคาประมาณ ฿2,434 ถึง ฿3,864 

ที่พักให้เช่าต่างจากโรงแรมอย่างไร

ที่พักให้เช่ามีสิ่งอำนวยความสะดวกอะไรบ้าง

เที่ยว มาราเอโตตารา หน้าไหนราคาถูก หน้าไหนแพงที่สุด และหน้าไหนน่าไปบ้าง

ช่วงที่ค่าที่พักและค่าใช้จ่ายในการเที่ยว มาราเอโตตารา ถูกที่สุดคือ ช่วงที่มีราคาแพงที่สุดคือ

เดือนไหนที่มีคนไปเที่ยว มาราเอโตตารา มากที่สุด

เดือนที่มีนักท่องเที่ยวเดินทางไป มาราเอโตตารา มากที่สุดคือ