ทั้งห้อง
อพาร์ทเมนท์ 2 ห้องนอนที่กว้างขวางที่ ปากูบูวอโน เทอร์เรส
ที่พัก 3.5 ดาว
Spacious 2Br Apartment At Pakubuwono Terrace
คลังภาพ อพาร์ทเมนท์ 2 ห้องนอนที่กว้างขวางที่ ปากูบูวอโน เทอร์เรส

รีวิว
1.01.0 จาก 10
ข้อมูลที่พัก
อพาร์ทเมนท์ 2 ห้องนอนที่กว้างขวางที่ ปากูบูวอโน เทอร์เรส
- อพาร์ตเมนต์ใกล้ ศูนย์บล็อกเอ็มสแควร์
- ที่พักตั้งอยู่ใกล้กับ สนามกีฬา Gelora Bung Karno โดย อพาร์ทเมนท์ 2 ห้องนอนที่กว้างขวางที่ ปากูบูวอโน เทอร์เรส มีความประทับใจหลายอย่างรอคุณอยู่ ผู้เข้าพักสามารถเชื่อมต่อกับWi-Fi ฟรีในห้องพัก
- คุณจะเพลิดเพลินกับสิทธิประโยชน์ต่างๆ เช่น
- สระว่ายน้ำกลางแจ้ง
- ที่พักปลอดบุหรี่ และตู้เอทีเอ็ม/ธนาคาร
- สิ่งอำนวยความสะดวกในห้องพัก
- ห้องพักทั้งหมดที่ อพาร์ทเมนท์ 2 ห้องนอนที่กว้างขวางที่ ปากูบูวอโน เทอร์เรส มีสิทธิพิเศษ เช่น เครื่องปรับอากาศ และห้องนั่งเล่นแยกเป็นสัดส่วน รวมถึงสิ่งอำนวยความสะดวกอย่าง บริการ Wi-Fi ฟรี และเก้าอี้ทำงาน
- สิ่งอำนวยความสะดวกอื่นๆ ได้แก่
- ครัวพร้อมตู้เย็นขนาดใหญ่ ไมโครเวฟ และเตาอบ
- ตู้เสื้อผ้า, ห้องนั่งเล่นแยกเป็นสัดส่วน และบริเวณรับประทานอาหารแยกเป็นสัดส่วน
สิ่งอำนวยความสะดวกในที่พัก
สระว่ายน้ำ/สปา
- 1 สระว่ายน้ำกลางแจ้ง
ห้องนอน
- 2 ห้องนอน
สัตว์เลี้ยง
- ไม่อนุญาตให้นำสัตว์เลี้ยงหรือสัตว์ช่วยเหลือเข้าพัก
การเข้าถึง/อื่นๆ
- ไม่มีลิฟต์
- ที่พักปลอดบุหรี่
บริการและสิ่งอำนวยความสะดวก
- น้ำดื่มบรรจุขวดฟรี
- ATM
สิ่งอำนวยความสะดวกด้านความปลอดภัย
- ไม่ได้ระบุว่ามีเครื่องตรวจจับคาร์บอนมอนอกไซด์หรือไม่ (ผู้ให้บริการที่พักไม่ได้ระบุว่ามีเครื่องตรวจจับคาร์บอนมอนอกไซด์หรือไม่ ขอแนะนำให้นำเครื่องตรวจจับแบบพกพามาด้วย)
- ไม่ได้ระบุว่ามีเครื่องตรวจจับควันหรือไม่ (ผู้ให้บริการที่พักไม่ได้ระบุว่ามีเครื่องตรวจจับควันในที่พักหรือไม่)
ข้อมูลทั่วไป
- 2 ยูนิต

- Wi-Fi ฟรี
8.2 จาก 10, ดีมาก, 13 รีวิว
8.2
ดีมาก
13 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,554
฿1,554
ราคารวม ฿1,881
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
23 พ.ค. - 24 พ.ค.

- Wi-Fi ฟรี
7.4 จาก 10, ดี, 3 รีวิว
7.4
ดี
3 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,286
฿2,286
ราคารวม ฿2,766
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
25 พ.ค. - 26 พ.ค.

- เครื่องปรับอากาศ
8.6 จาก 10, ดีเลิศ, 329 รีวิว
8.6
ดีเลิศ
329 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,219
฿1,219
ราคารวม ฿1,475
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
23 พ.ค. - 24 พ.ค.

- เครื่องอบผ้า
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, 224 รีวิว
9.0
ยอดเยี่ยม
224 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,094
฿2,094
ราคารวม ฿2,441
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
24 พ.ค. - 25 พ.ค.

- Wi-Fi ฟรี
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, 100 รีวิว
9.4
ไร้ที่ติ
100 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿3,748
฿3,748
ราคารวม ฿4,535
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
16 มิ.ย. - 17 มิ.ย.

- Wi-Fi ฟรี
9.2 จาก 10, ยอดเยี่ยม, 23 รีวิว
9.2
ยอดเยี่ยม
23 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿1,676
฿1,676
ราคารวม ฿2,028
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
23 พ.ค. - 24 พ.ค.

โรงแรม Mövenpick ภูมิศาสตร์จักรตะแหน่งกลางเมือง
ตอนกลางของจาการ์ตา
โรงแรม Mövenpick ภูมิศาสตร์จักรตะแหน่งกลางเมือง
ตอนกลางของจาการ์ตา
- สระว่ายน้ำ
- สปา
- รวมที่จอดรถ
- Wi-Fi ฟรี
9.4 จาก 10, ไร้ที่ติ, 95 รีวิว
9.4
ไร้ที่ติ
95 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,038
฿2,038
ราคารวม ฿2,466
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
20 มิ.ย. - 21 มิ.ย.

ดับเบิลทรีบายฮิลตัน จาการ์ตา - ดิโปเนโกโร
ตอนกลางของจาการ์ตา
ดับเบิลทรีบายฮิลตัน จาการ์ตา - ดิโปเนโกโร
ตอนกลางของจาการ์ตา
- สระว่ายน้ำ
- สปา
- สระว่ายน้ำเด็ก
- รวมที่จอดรถ
9.0 จาก 10, ยอดเยี่ยม, 756 รีวิว
9.0
ยอดเยี่ยม
756 รีวิว
ราคาปัจจุบันคือ ฿2,418
฿2,418
ราคารวม ฿2,926
รวมภาษีและค่าธรรมเนียม
29 พ.ค. - 30 พ.ค.